hllc_yeuanh

Em down pts cs5 portable về, khi mở lên nó bị vầy

down bản cs nào cũng bị vậy, giờ làm sao đây các bác, em không muốn cài lại windows vs lại em mới cài windows

buiquochuu_1982

Bạn nên xóa hết những gì dính tới Adobe, khởi động lại máy tính rồi vào trang chính thức của Adobe tải lại xem sao

cunhoanhi

Bạn nên xóa hết những gì dính tới Adobe, khởi động lại máy tính rồi vào trang chính thức của Adobe tải lại xem sao Xoá những gì? Bác nói thử xem, em không biết xóa gì bác ạ!

trove1217

Em thích xài cs5 hơn bác ạ Nếu như bạn mới học photoshop thì không nên dùng những bản mới như vậy vì nó sẽ làm bạn rối. Nhà mình làm nghề ảnh cũng chỉ dùng CS2 thôi. Cái quan trọng là bạn quen dùng, hơn nữa bạn cài thêm plugin vào cho pts là phần mềm sẽ "đầy đủ" ngay

Xoá những gì? Bác nói thử xem, em không biết xóa gì bác ạ! Phần mềm portable có đặc thù đó là khi chạy file exe sẽ sinh ra 1 số folder lưu thông tin cấu hình phần mềm, nhiệm vụ của bạn là xoá toàn bộ thư mục đi và chạy lại file exe đó.

Nếu vẫn lỗi, bạn chuyển sang dùng bản portable khác 1 phần mềm có rất nhiều bản portable, và nhiều người làm cho nên có thể bản này lỗi, bản kia ngon.

PTS Portable cs5 nhà mình thì không mở được cơ, cứ not allowed register gì gì đó rồi tịt ngủm, bấm bao lần vẫn thế, mở trình quản lí tác vụ ra thì mở được bao nhiêu pts rồi, ngốn gần hết CPU, ghê thật, vãi cả portable, mà còn dùng windows 8 đấy

lehuyfit

PTS Portable cs5 nhà mình thì không mở được cơ, cứ not allowed register gì gì đó rồi tịt ngủm, bấm bao lần vẫn thế, mở trình quản lí tác vụ ra thì mở được bao nhiêu pts rồi, ngốn gần hết CPU, ghê thật, vãi cả portable, mà còn dùng windows 8 đấy Tải thử bản của mình về xem khắc phục được không?

kesitinh

Bác phj4anh ạ! Em cải bản portable nào cũng bị vậy, em hỏi mấy người khác thì họ bảo là xung đột với 1 chương trình nào đó trong win, chỉ có thể cài lại win, còn cách nào khác không bác

Meldryk

Tải thử bản của mình về xem khắc phục được không?
Bác có cách nào khác giúp em ko, em không muốn cài lại windows đâu

hangptt95

Bác có cách nào khác giúp em ko, em không muốn cài lại windows đâu
Bạn mới cài lại win, vậy driver, các phần mềm như visual c++, netframework... bạn cài đủ chưa??

Tải thử bản của mình về xem khắc phục được không?
cái này nhìn chung không khác cái CS5 portable cũ của mình được triết xuất ra từ bản cài đặt Creative Suit nên cũng không mở được

um_bo

xài antivirus nào sát thủ quá cũng không chạy được portable

vào chữ kí down portable CS6 mới nhất về xài

laclongquan

Bạn mới cài lại win, vậy driver, các phần mềm như visual c++, netframework... bạn cài đủ chưa??
Đầy đủ hết rồi bác ạ, netframework em cài lun bản 4, nói nó là xung đột với 1 chương trình nào đó trong win, bác biết cái chương trình nào ko?

nhox_love094

xài antivirus nào sát quá của không chạy được portable

vào chữ kí down portable CS6 mới nhất về xài Cs6 đâu hỗ trợ windows xP

giangcoi_1016

Cs6 đâu hỗ trợ windows xP

System requirements

Windows

Intel® Pentium® 4 or AMD Athlon® 64 processor
Microsoft® Windows® XP with Service Pack 3 or Windows 7 with Service Pack 1. Adobe® Creative Suite® 5.5 and CS6 applications also support Windows 8. Refer to the CS6 FAQ for more information about Windows 8 support.*

1GB of RAM

1GB of available hard-disk space for installation; additional free space required during installation (cannot càion removable flash storage devices)

1024x768 display (1280x800 recommended) with 16-bit color and 256MB (512MB recommended) of VRAM

OpenGL 2.0–capable system

DVD-ROM drive

This software will not operate without activation. Broadband Internet connection and registration are required for software activation, validation of subscriptions, and access to online services.† Phone activation is not available.

Brentley

Em tải về nó cũng bị vậy Quái lạ! Bạn vào start --> control panel --> add or remove program --> chụp ảnh lên đây để xem bạn cài cái gì mà giờ máy ra nông nỗi này?

Xem có soft antivirus nào thì tắt đi, driver còn thiếu thì cũng cài nốt vào.

Không thì dùng bản khác bạn ạ

Quái lạ! Bạn vào start --> control panel --> add or remove program --> chụp ảnh lên đây để xem bạn cài cái gì mà giờ máy ra nông nỗi này?

Xem có soft antivirus nào thì tắt đi, driver còn thiếu thì cũng cài nốt vào.

Không thì dùng bản khác bạn ạ
Em không có làm gì cả. Thế này bác ạ!

- Sau khi cài xong bản thì em cài font + style + brush + pat

- Xong xuôi hết tắt, rồi bật lại thì

Các chủ đề có liên quan khác