Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By Ellery
#609934 như tit ak. em mới ghi âm đk bài hát của gấu muốn up lên tường của fb nhà e nhưng k biết làm như thế nào ai biết cách chỉ giúp em với ak. tks all
By muahoangyen_08
#609948 Ý của bạn là cứ mỗi lần đăng nhập vào facebook sẽ có nhạc tự phát????
By lyquocviet1989
#609950 Thế thì bạn up nhạc lên 1 trang chia sẻ âm nhạc ví dụ Soundcloud.com rồi post link lên cho bạn bè cùng nghe

Còn nếu chia đơn thuần muốn gửi file đó để mọi người cùng download thì up lên 1 host file nào đó, ví du: Cloud liketly rồi gửi link cho bạn bè down
By sara_menoshe
#609952 Trên FB nó chỉ up định dạng video thôi, nếu của bạn là nhạc không thì bạn phải làm thành video rồi đăng ký bằng tài khoản gmail là OK thôi, ví dụ cái này chỉ có nhạc không đây này:

Nếu bạn chưa làm được và cần thì mình làm giúp rồi gửi lại cho, bạn gửi vào [email protected] uh tks nhé
By sang_pur_29
#609953 Trên FB nó chỉ up định dạng video thôi, nếu của bạn là nhạc không thì bạn phải làm thành video rồi đăng ký bằng tài khoản gmail là OK thôi

Nếu bạn chưa làm được và cần thì mình làm giúp rồi gửi lại cho, bạn gửi vào [email protected] mình gửi mail r làm giúp mình vs nhé Thank bạn nhìu naz. nếu đk thì làm nhanh giúp mình vs
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary