tình hình là máy em không down được bất kì cái gì vì không có phần mềm download(hồi trước có và vì một số lí do nó đã biến mất), vậy làm sao để tải phần mềm download về được ạ(trong khi máy em chả tải được cái gì)

thứ 2 là em có sử dụng phần mềm PTS CS3, hồi trước dùng chán chê thì không sao, hôm qua lại không mở được do nó báo lỗi đại loại như" không thể mở, đĩa đã đầy"

mọi người có thể giải đáp giứp em được không, và cả cách giải quyết nữa ak.

em xin cám ơn!

thuy_bp75

tình hình là máy em không down được bất kì cái gì vì không có phần mềm download(hồi trước có và vì một số lí do nó đã biến mất), vậy làm sao để tải phần mềm download về được ạ(trong khi máy em chả tải được cái gì)

thứ 2 là em có sử dụng phần mềm PTS CS3, hồi trước dùng chán chê thì không sao, hôm qua lại không mở được do nó báo lỗi đại loại như" không thể mở, đĩa đã đầy"

mọi người có thể giải đáp giứp em được không, và cả cách giải quyết nữa ak.

em xin cám ơn! phần mềm dowload thì bạn tải về từ máy khác rồi copy qua xong mà cài thôi

còn cái cs3 bạn thử dọn dẹp đĩa C xong rồi mở lại xem, hoặc ram yếu quá không tải nổi đó bạn.

phan.huutri

Uả, trình duyệt web nào cũng tích hợp sẵn phần mềm download rùi mà, nếu bạn có cài phần mềm download trước đây thì bây giờ "lọc" nó ra khỏi trình duyệt web là xong.

Trong Firefox, IE, Chrome đều có công cụ Tải xuống (Download) trong bảng "Công cụ" (Tools), hay bấm Ctrl + J.

Muốn có phần mềm download riêng IDM thì tìm trong trang "Phần mềm" của ketnooi.com/forum.

Các chủ đề có liên quan khác