Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By khang_ga
#609107 Mới chuyển wa gói 12Mb của Vịt Teo, cả dàn 12 máy

ping thì thế này

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!" alt="" />

dow thì thế này vãi chưa?

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Đã chỉnh Lan 10Mbs - 10000000bps

number max 16

AE ai gặp tình huống này rồi giúp mình vs. Thanks

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Eanrin
By bin8291792
#609173 Để 10Mbs trong idm k cần thiết đâu..chẳng tăng được bn đâu..cứ để default là được rồi..12 máy nếu cùng dow thì tốc độ dow tại máy bạn như thế là đúng thôi
By boysanhdieu_245
#609175 Để 10Mbs trong idm k cần thiết đâu..chẳng tăng được bn đâu..cứ để default là được rồi..12 máy nếu cùng dow thì tốc độ dow tại máy bạn như thế là đúng thôi ặc ặc đó là dow 1 máy đó bạn ui, thua cả cáp đồng! kêu kỹ thuật xem sao? nan~ toàn tập
By tamtinh20082003
#609177 Cả dàn bác 12 máy thì khó nói , vài máy cùng dow cũng mệt , đùa thôi , mạng của vịt teo thì bác test thêm host youtobe , Fshare , 4share của Việt Nam xem chứ bác cứ chơi nguyên host nc ngoài thì sao biết dc , vẫn không đảm bảo mà chậm quá thì gọi tổng đài thôi , có gì phải nghĩ , mình bỏ tiền hàng tháng mà
By thienthan_dangyeu4125
#609178 web phim đây các pro, 1 máy chủ dow nhé

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!" alt="" />

các hot khác cao nhất cũng tầm 400kb là cao, cứ thế này chỉ cần 2 máy ra tay dow thui là cả dàn đi cà kheo wa, haiz

gọi cho tổng đài ok em cho ==> kỹ thuật xuống ping đủ Mb . hết ảnh nói cũng po chym luôn ! ngồi uống trà rồi ==> go

Có gọi cho kỹ thuật thì phản ảnh thế nào cho hợp lý nhỉ????? đuối lý wa. Mong các men chỉ giáo vs, thanks
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary