puppy_kimnguu06

Trước đây mình xài Firefox vẫn bắt được nhiều định dạng video trên Youtube thế này nè.

Nhưng mới sáng nay update cái Adobe Flash Player lên ver.11 thì nó không bắt được giống vậy nữa, cài lại Firefox, cài lại IDM, thậm chí gỡ bỏ cái Adobe Flash Player 11 cài lại ver.10 vẫn không khắc phục được. Chỉ tải được có vậy thôi chứ không đầy đủ như trước nữa. Ai giúp mình với!!!!

Có thể là do youtube fix lại rồi, nếu bạn thích down ở chất lượng 480p thì bạn chọn 480p rồi click vào download xem nó có hiện các định dạng khác nhau của chất lượng đó không

Breandan

Mình cũng đang nghiên cứu vấn đề này. Google search thấy nhiều người bảo cài or update IDM mới nhất là được. Nhưng không phải vì mình cài IDM 6.12 build 24 cũng chỉ lần đầu tiên là được lựa chọn nhiều định dạng. Còn từ đấy trở đi toàn đuôi flv và tên là videoplayback. Firefox và Google Chrome có add-on gì gì đấy, cơ mà mình lại dùng (và chỉ dùng) Opera nên không nghiên cứu. Các pro giúp đỡ đi nào

webm cũng là 1 dạng chuẩn video mới,nhưng chưa thong dung thui.k khắc phục được thì cứ down về mien là các Phần mềm video chiến được là được lo gì.có từ 480p-> full hd r còn gì nữa

Do Youtube nó xóa bớt đó bạn, chứ không phải tại máy đâu Mình nghĩ khác, hình như WEBM là video viết trên HTML 5, với loại này có thê Save trang về xem video offline luôn.

Vì trình duyệt chơi loại video này, nên IDM không thể bắt link flv, mp4, 240, 360, hd.... làm gì có mà bắt

Arber

Thank mọi người đã giải đáp nhưng mình đã thử hết cách vẫn không được, kể cả update idm cc. Nhưng khi mình chuyển qua xài Chrome thì nó ổn

Bạn update IDM lên phiên bản 6.12 build 25 là được, IDM CC nó cũng up lên v7.3.30, mấy hôm nay mình cũng bị vậy, giờ lại ngon rồi

Caley

các bạn chọn định dạng cao nhất khi tải (Tuỳ video nên chọn HD) sau đó nó hiện 1 list định dạng .cứ thế mà chọn thôi.Dùng IDM cho nhanh chúc thành công

lovingboyck5

Update IDM bạn nha! nhưng cẩn thận nó lại bắt bạn nhập Key sau khi restart máy đấy, vì vậy bạn nên down loại IDM Cr-ack mà Update thoải mái ấy. IDM 6.15

Các chủ đề có liên quan khác