Herlbert

Cho mình hỏi tí nhé, ở nhà mình dùng đầu HD xtreamer player, khi dùng alchol 120%, làm một đĩa Karaoke DVD ra file iso để đầu HD Xtreamer player phát ra TV LCD thì bị khuyết ở 2 bên, vậy phải làm thế nào để kín được màn hình ? Xin các pro chỉ giáo dùm..ThnKs nhiều..

Styrbiorn

bạn oi.giờ mình muốn xóa dữ liệu đã bung ra trong ổ đĩa ảo phải làm sao bây giờ.vì minh nhấn delete mà k được

quandinhhong

sao em tạo ổ ảo mà sao chữ next nó không sáng vậy mọi người có cần thêm bước gì nữa hok mong các anh chỉ giáo

Marvin

sao em tạo ổ ảo mà sao chữ next nó không sáng vậy mọi người có cần thêm bước gì nữa hok mong các anh chỉ giáo Bạn ơi, có thể đĩa bạn cho vào là DVD, mà đầu máy của bạn không đọc được DVD, (cùi như máy mình ) nên chắc nó không nhận ra đĩa rùi! không đọc được thì sao mà chuyển file được!

ngoc_tin

Bạn ơi cho hỏi tí, sao mình cài Alcohol vào rồi mà không xuất hiện ổ cd ảo vậy, mình xài hdh win7, 2 ổ cd, 1 ổ dvd và 1 ổ cd, mong bạn chỉ giúp

webbie_da_styl3

chỉ vào ổ đĩa ảo trong my computer trọn mount chứ k mở alcohol120 lên...như vậy bạn đã tạo các file image vào ổ đĩa ảo của alcohol...giờ bạn muốn chạy hay coppy ra CD hay DVD là được.

gaiphodam

Trích whyiscaothu View Post

sao em tạo ổ ảo mà sao chữ next nó không sáng vậy mọi người có cần thêm bước gì nữa hok mong các anh chỉ giáo

Bạn ơi, có thể đĩa bạn cho vào là DVD, mà đầu máy của bạn không đọc được DVD, (cùi như máy mình ) nên chắc nó không nhận ra đĩa rùi! không đọc được thì sao mà chuyển file được!

mình cũng bị thế này. đĩa cho vào là sao? máy mình đọc được DVD ngon lanh vậy sao vẫn bị như vậy? có ai chỉ giùm với đang cần rất gấp

Bedford

minh bi the luon. trong khi minh may minh doc dc DVD ma? vay tai sao van không dc? minh dang can gap de choi final fantasy 8.... ai biet chi gium gap voi

tho_bongcaixanh

e có down game được giải nén nhưng sau khi mở, nó báo là u need to insert a disk with this volume! xin các bạn chỉ dẫn giúp e cám ơn!

chominh hoi sao minh tai ve roi dung ancolho không dc

---------- Bài thêm lúc 11:38 ---------- Bài trước là lúc 11:36 ----------

sao minh cai ancolho roi ma no không hien len my computer da

---------- Bài thêm lúc 11:40 ---------- Bài trước là lúc 11:38 ----------

sao minh cai ancol ho roi ma no không hien len my comuter da

Euen

em down bộ CD dạy photoshop trên mạng về nhưng nó lại có đuôi .ISO , em dùng alcohol 120 đã Cr-ack của bác nào đó trên diễn đàn (sr không nhở tên bác í) với nó thì ra được vài file avi nhưng khổ nỗi mở lên có âm thanh nhưng không có hình. bác nào cao thủ trợ giúp em với chứ không có hình cứ như là vịt nghe sấm ýk

Frasier

không sao đưa file iso trong máy vào ổ ảo được... trong khi các phần mềm khác đều làm được... mất công cài xong không dùng được... bác nào biết chỉ rùm cái