Falcon

dùng một số phần mềm chỉnh sửa ảnh đơn giản cũng sửa được mà, cần gì đến photoshop

đúng là chỉ có những thằng thân kinh mới không hiểu người khác nói j

Thank tác giả nha.... vậy bạn thử hỏi bố bạn xem bố bạn có hiểu nó đang nói về cái gì không, viết ra một từ Photoshop chẳng lẽ vất vả đến thế sao mà không viết được, nếu đã không viết được thì đừng có mà post bài

blood_of_dicth

Hic... Cho mình góp ý tý nha! Mình chỉ là mem mới, tình cờ nhờ anh Google dẫn dắt tới đây, vì đang có nhu cầu chuyển ảnh màu sang trắng đen. Nhưng vừa đọc vào thì chả hiểu chủ theard nói gì cả. Sorry! "Sự thật mất lòng".

Mình nghĩ tác giả bài post nên edit là tiêu đề là: "4 cách chuyển ảnh màu thành ảnh ảnh trắng đen bằng PHOTOSHOP" thì đúng hơn. Vì đâu phải ai cũng biết photoshop hay ai cũng dùng mỗi phần mềm này đâu. Viết vậy gây khó hiểu, lại gây tranh cãi trong topic như thế này thì không hay. Một chút ý kiến, nếu có đắt tội thì mong các bạn bỏ qua!!!

atv_24h

Lúc bông hoa nở rộ là lúc đáng quí nhất

Hoa kia rơi rồi sẽ xác sơ

Bỏ lở thời kỳ hoa đẹp nhất biết trách ai đây

Đời người phải khóc bao nhiêu lần mới cạn lệ?

Đời người phải chảy bao nhiêu lệ mới thôi không đau lòng nữa?

cobemuadong_ap

cần chi phiền phức thế!

Dùng microsoft office picture manager chỉnh ảnh mầu thành trắng đen cũng được vậy!

Mở ảnh bằng moPhần mềm sau đó chọn edit picture và chọn color, tiếp theo kéo phần saturation thành -100 sau đó save as cái ảnh lại là xong!

Pà con làm thử xem! good bạn này rành ghê thank nhiều đang cần cái này

dunghoivisao

Ai dùng PTS không biết mấy cái này hơi lạ

con ng không biết pts chả có soft Pts mà làm như này

lan_135hp

kho than tac gia bi may thang dau dat dim hang.Ro rang the con deo hieu.Lai con chui bay.ko dung shop thi chinh mau thi ve ma bo may a.

thank's tac gia nhieu nhieu.

Destan

Úi zời, nói 4 cách tưởng phong phú từ nhiều phần mềm , chỉ mình photoshop thôi à . THôi ta dùng Picasa album phê hơn !

Các chủ đề có liên quan khác