Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By Styrbiorn
#605479 dạo này facebook tự nhiên có hiện tượng lạ, đó là dùng được khoảng 15'-20' là hiện bảng yêu cầu đăng nhập, trên bảng thông báo không có lựa chọn nào ngoài nút đăng nhập, kích đăng nhập thì tài khoản bị out ra và phải đăng nhập lại. thật là phiền toái, không biết có ace nào gặp hiện tượng này chưa, xin được giúp đỡ. thanks

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By hoangoclan20337
By mua_dong_viet
#605620 quét virut xem sao máy mình mới cài lại windows và quét virut bằng phần mềm bkav bản quyền mà vẫn dính chưởng. mấy người bạn của mình cũng bị hiện tượng này.
By Hamlyn
#605621 face của bạn bị virus rùi,mình đang bị nè,đăng nhập bằng máy khác không đk luốn số máy tính máy khác không đk luôn,bực lắm
By be_thodia_iuanh91
#605623 face của bạn bị virus rùi,mình đang bị nè,đăng nhập bằng máy khác không đk luốn số máy tính máy khác không đk luôn,bực lắm thế ah! thế bạn đã có cách giải quyết chưa, chia sẻ cho mình với
By be_bie
#605625 Bạn dùng file host để vào face chăng? không bạn ah. các máy mình đều thay đổi DNS để vào face, một máy dùng BKAV thì thỉnh thoảng bị nhưng máy dùng KIS bản quyền thì bị thường xuyên hơn. mấy máy đều bị hiện tượng đó nên mình khó hểu quá
By khoanguyen_1307_cindy
#605626 thế ah! thế bạn đã có cách giải quyết chưa, chia sẻ cho mình với mình chưa có cách giải quyết,giờ vẫn bị,chả nhẽ lại lập nick khác,nhìu ng cũng bị lắm
By baucats10
#605627 mình chưa thấy hiện tượng này bao giờ Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

mình chưa biết up ảnh nên diễn đàn mong các bạn chịu khó ghé qua đây nghé hộ mình cái ảnh để hiểu hơn về lỗi này nhé.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym