Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By nguoimoiquen2008
#602597 Như tên tiêu đề

Lướt qua mấy 4rum mình nhận thấy khá nhiều người bị lỗi về IDM,nhất là những phiên bản mới không tương thích với Chrome

Có khá nhiều AV bảo vệ file hosts nên những ai bị lỗi IDM mà không phải sử dụng Bkav thì nêu lun tên AV cho mình nhé

Tất cả những lỗi về IDM mình nhận sửa hết

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Admon
#602606 nhận sửa giúp em cái lỗi không hiên chữ downlload video o góc phải video mà lại hiện ở bên dưới.mà khi ấn vào lại hay bị sai tên file video
By Gawain
#602607 +Vị trí :Cái này không phải sửa mà do vị trí ngẫu nhiên của Chrome

+ Tên : phiền bạn cập nhật bản IDM và Chrome mới nhất trên trang chủ nhé,lỗi đó đã được fix
By bily_pro
#602608 +Vị trí :Cái này không phải sửa mà do vị trí ngẫu nhiên của Chrome

+ Tên : phiền bạn cập nhật bản IDM và Chrome mới nhất trên trang chủ nhé,lỗi đó đã được fix anh đưa link tải cho em luôn đi
By barbie_luv_9x
#602609 anh đưa link tải cho em luôn đi Chrome : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

IDM : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

lưu ý,nếu bạn Cr-ack IDM bằng hosts thì phải vào C:\Windows\System32\drivers\etc\hosts xóa dòng Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! mới download được IDM từ trang chủ
By kute_0o0
#602610 Chrome : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

IDM : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

lưu ý,nếu bạn Cr-ack IDM bằng hosts thì phải vào C:\Windows\System32\drivers\etc\hosts xóa dòng Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! mới download được IDM từ trang chủ tải cái nào vậy anh
By Thanh_LongBP
#602611 tải cái nào vậy anh ý bạn ấy là bạn update chrome lên bản mới nhất.

xong thì dùng IDM với bản mới nhất. nếu bạn không thích Cr-ack qua chặn host thì mình giới thiệu bản Cr-ack đơn giản hơn: chỉ copy và dán đề file IDM và chạy file đăng kí là được. bạn xem ở topic này:
By refresh_my_life_1988
#602612 Khung chính idm ghi 6.14 vào xem thông tin idm thì 6.15b7, vào cập nhật kiểm tra thì báo cập nhật rồi. Vậy idm đang dùng bản nào ? Vậy làm sao để thay dòng 6.14 bằng 6.15. Mà không phải tháo ra cài lại ? Lổi này sửa thế nào. AV dùng kis 2013 trên win8 enter
By love.okio

Lổi này sửa thế nào. AV dùng kis 2013 Bạn có thể vào file hosts kiểm tra giùm mình có dòng chữ 127.0.0.1 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! ko,nếu có thì bạn xóa dòng đó,xong save lại,ra IDM bạn check update lại nhé

Nếu không thấy dòng đó thì bạn đang xài bản Cr-ack sẵn của IDM,ko nên update nhé

Update bạn vào Help> Check update

với bản tiếng việt bạn vào Trợ giúp > Kiểm Tra cập nhật nhé
By cop_con86

ý bạn ấy là bạn update chrome lên bản mới nhất.

xong thì dùng IDM với bản mới nhất. nếu bạn không thích Cr-ack qua chặn host thì mình giới thiệu bản Cr-ack đơn giản hơn: chỉ copy và dán đề file IDM và chạy file đăng kí là được. bạn xem ở topic này:
Theo mình Cr-ack theo hosts vẫn là phương pháp hay nhất vẫn có thể update lên bản mới để tương thích với các browser ngày càng nâng cấp
Kết nối đề xuất: