Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By happysmile_thao1910
#601127 Không hiểu sao mấy hôm nay e có dowload mấy kai video về nhưng lại k có tiếng...nhưng xem trực tuyến thì có

Đó là do IDM hay sao là do j ak..Những video đó làm thế nào có tiếng đk ak......

THANKS

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By fired_meteora
#601137 bạn dow ở đâu vậy
Blog Tâm sự:
  • Sắp cưới tôi anh vẫn nhận lời tìm hiểu người con gái khác | 02:05 ...
  • Tôi nghĩ sẽ giúp chồng khi anh lỡ làm cô phiên dịch mang bầu | 01:05 ...
  • Anh muốn có cả mẹ con tôi và vợ con anh | 03:05 ...
  • Tôi có nên sống một lần vì mình | 12:05 ...
  • Tôi thấy u uất với cuộc hôn nhân của mình | 02:05 ...
  • Tôi chán sống với người chồng nghèo lại không thương vợ con | 01:05 ...
By Trahern
#601139 Bạn kiểm tra lại xem bạn chọn định dạng file down về đã chuẩn chưa? Bình thường tải từ Youtube về có âm thanh bình thường. Cần kiểm tra thêm phần mềm bạn dùng mở nó, kiểm tra xem hệ thống sound của bạn có bị chỉnh sửa gì k/
By Beavis
#601142 Bạn kiểm tra lại xem bạn chọn định dạng file down về đã chuẩn chưa? Bình thường tải từ Youtube về có âm thanh bình thường. Cần kiểm tra thêm phần mềm bạn dùng mở nó, kiểm tra xem hệ thống sound của bạn có bị chỉnh sửa gì k/ E kiểm tra thì vẫn bt ..đuôi là FLV mà ..lạ là e mở những file trước đó e tải thì vẫn có tiếng nhử thường ak ...từ hôm đó đến nay tải file nào về cũng k có tiếng lun chứ k fai là 1 file ak
By Walworth
#601143 Thử cài thêm Klite codec pack cho máy nữa đi bạn. ngoài ra bạn thử chạy file đó = VLC xem sao. kiểm tra lại sound của hệ thống, khi tải file về thì tải ở định dạng .mp4 nữa cho chắc.

CHúc bạn có file video có tiếng
By goldenchip_1987
#601144 có thể phần mềm xem video của bạn bi lỗi rồi...chứ không phai do IDM chặn đâu..nếu do Idm chặn thì video trên wed của bạn cũng xẽ không xem và nghe được tiếng đâu:

trường hợp sound của bạn bi lỗi thi sẽ không có tiếng kể cả bạn nghe tren wed hay đã tải về:

bạn thử cài k-lite mega codec pack xem sao

link Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Trong trường hợp bạn cài lên rồi vẫn lỗi thì bạn vui lòng máy tính của bạn qua dịa chỉ:
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online