Jordi

Em search gần 1 ngày trên các host nc ngoài thấy có cả đống phần mềm hack face như: Facebook Hack Automator, Hack facebook X, Advanced Facehack, Official Facabook Hacking Tool... Nhưng có cái tải về thì nó đòi key, cái thì host nó có surveys, bực cả mình, search xong nó kêu phải có key mới cho xem pass...Bác nào có share cho e được ko, em Thank nhiều, đang cần kiếm lại mấy cái acc facebook cũ...!!!!

cobemuadong_ap

hack làm gì???? đa phần toàn mục đích xấu .. tốt nhất không nên hack Bạn không giúp thì thôi, sao lại nói zậy, mình làm nhằm mục đích kiếm lại acc face mà

sky_walker

Bạn không giúp thì thôi, sao lại nói zậy, mình làm nhằm mục đích kiếm lại acc face mà you ơi khi đăng ký face đó có khai báo ngày tháng năm sinh đó và email nên vào yêu cầu fb re-pass là dc mà

Trích dẫn từ justforfun123456;13528043:
Em search gần 1 ngày trên các host nc ngoài thấy có cả đống phần mềm hack face như: Facebook Hack Automator, Hack facebook X, Advanced Facehack, Official Facabook Hacking Tool... Nhưng có cái tải về thì nó đòi key, cái thì host nó có surveys, bực cả mình, search xong nó kêu phải có key mới cho xem pass...Bác nào có share cho e được ko, em Thank nhiều, đang cần kiếm lại mấy cái acc facebook cũ...!!!![/Q

bấc mún làm loạn hã

kuty_kjsskjss

FACE hack được, cách đây 3 tháng(vào năm 2012 ) mình có thử với lỗ hỏng của facebook, cái lỗ hỏng chỗ nó yêu cầu lấy lại mật khẩu, giả sử bạn kết bạn với victim hay dò được 3 friend trong list thì có thể yêu cầu lại pass được. Vào đầu năm nay facebook còn dính 1 lỗi nữa đó là lỗi zero-day , có tên là check-point-->attracker có thể thay đổi mk theo ý muốn.

windcloud2047

có hack auto scrinshot cho hội thôi. 1 thành viên vài thỳ những bạn bè của thành viên đó tự động được mời vào...

tinh152003

dùng câu hỏi bí mật vs email đăng kí là được mà...còn nếu bạn bi mất lun cả mail vs quên lun câu hỏi bí mật thì xác định...-->lập cái mới đi..

lấy lại acc sao k nói là giúp lấy lại,sao lại tìm p.mềm hack rứa là có chủ ý khác rồi cứ tiếp tục tìm kiếm,hack ba cái đồ đó chỉ gọi là trẻ trâu thôi

Kalil

hack hack ? chuyện muôn đời , hack mà đi kiếm tool thì dẹp đi thread. Mà hack facebook thì chưa đủ trình nhé

FACE hack được, cách đây 3 tháng(vào năm 2012 ) mình có thử với lỗ hỏng của facebook, cái lỗ hỏng chỗ nó yêu cầu lấy lại mật khẩu, giả sử bạn kết bạn với victim hay dò được 3 friend trong list thì có thể yêu cầu lại pass được. Vào đầu năm nay facebook còn dính 1 lỗi nữa đó là lỗi zero-day , có tên là check-point-->attracker có thể thay đổi mk theo ý muốn.
Cái này làm cụ thể thế nào ai chỉ cho mình với.. xin được hậu tạ, liên lạc với mình nhé [email protected]

tctuvan

Trích dẫn từ nguyenthanhphong456:
Cái này làm cụ thể thế nào ai chỉ cho mình với.. xin được hậu tạ, liên lạc với mình nhé [email protected]

Họ fix nhanh lắm. Nói chung là bạn ra ngoài tiệm nét, cài keylog có mài đầy account

Các chủ đề có liên quan khác