Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By Jordi
#598412 Em search gần 1 ngày trên các host nc ngoài thấy có cả đống phần mềm hack face như: Facebook Hack Automator, Hack facebook X, Advanced Facehack, Official Facabook Hacking Tool... Nhưng có cái tải về thì nó đòi key, cái thì host nó có surveys, bực cả mình, search xong nó kêu phải có key mới cho xem pass...Bác nào có share cho e được ko, em Thank nhiều, đang cần kiếm lại mấy cái acc facebook cũ...!!!!
By whiteshark_mio
By cobemuadong_ap
#598428 hack làm gì???? đa phần toàn mục đích xấu .. tốt nhất không nên hack Bạn không giúp thì thôi, sao lại nói zậy, mình làm nhằm mục đích kiếm lại acc face mà
By sky_walker
#598429 Bạn không giúp thì thôi, sao lại nói zậy, mình làm nhằm mục đích kiếm lại acc face mà you ơi khi đăng ký face đó có khai báo ngày tháng năm sinh đó và email nên vào yêu cầu fb re-pass là dc mà
By xx_soul.smokyo0oquartz_xy
#598430 [QUOTE=justforfun123456;13528043]Em search gần 1 ngày trên các host nc ngoài thấy có cả đống phần mềm hack face như: Facebook Hack Automator, Hack facebook X, Advanced Facehack, Official Facabook Hacking Tool... Nhưng có cái tải về thì nó đòi key, cái thì host nó có surveys, bực cả mình, search xong nó kêu phải có key mới cho xem pass...Bác nào có share cho e được ko, em Thank nhiều, đang cần kiếm lại mấy cái acc facebook cũ...!!!![/Q

bấc mún làm loạn hã
By kuty_kjsskjss
#598431 FACE hack được, cách đây 3 tháng(vào năm 2012 ) mình có thử với lỗ hỏng của facebook, cái lỗ hỏng chỗ nó yêu cầu lấy lại mật khẩu, giả sử bạn kết bạn với victim hay dò được 3 friend trong list thì có thể yêu cầu lại pass được. Vào đầu năm nay facebook còn dính 1 lỗi nữa đó là lỗi zero-day , có tên là check-point-->attracker có thể thay đổi mk theo ý muốn.
By tinh152003
#598435 dùng câu hỏi bí mật vs email đăng kí là được mà...còn nếu bạn bi mất lun cả mail vs quên lun câu hỏi bí mật thì xác định...-->lập cái mới đi..
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary