Hôm nay tớ xin cung cấp cho các bạn bản 1-click cho phiên bản 32 và 64 bit.

Đây là bản IDM mới nhất hiện tại, mình đã Cr-ack và tạo file cài đặt 1-click, tiện cho các bạn sử dụng, yên tâm là không sợ update.

Nhớ là trước khi cài bạn nên xoá sạch bản cũ đi.

File cài sẽ cài tự động vào Ổ C:\Program Files\Internet Download Manager

Có bạn nào ổ C là USB thì chú ý nhé

Tất cả hoàn toàn tự động từ cài đặt idm đến ad key reg và cuối cùng là hosts.

Gần như các bạn không phải làm gì thêm, ngoài việc xóa bộ IDM cũ đang sử dụng.

các bạn yên tâm là dùng "hàng" của Ku_Bi không sợ update và block key.

Link 32bit:

mirror:

Link 64bit:

mirror:

các bạn chú ý: Nếu các bạn bấm vào check update, sẽ có thông báo như sau:

Bạn chọn continue thì file hosts sẽ được idm khôi phục lại, bằng chứng là các bạn có thể truy cập vào trang chủ IDM,

Bạn nào lỡ nghịch để hosts bị IDM repair, và bị fake key thì dow cái này về:

Cái này chỉ dùng cho ai bị fake serial và lỗi hosts dùng chung cho cả 32 và 64 bit.

(chú ý: chỉ sử dụng cho bạn nào có ổ windows là ổ C )

Bạn kiểm tra lại bằng cách vào lại trang chủ IDM ,chắc chắn bạn sẽ không vào được => hosts cài đặt thành công. các bạn không nên sửa hosts, và không nên check update. cứ yên tâm dùng là không sao hết.

Mọi ý kiến phản hồi của các bạn sẽ được giải đáp sớm nhất. Chúc các bạn vui vẻ.
Continue Update

rko_1611

Đây là bản IDM mới nhất hiện tại, mình đã Cr-ack và tạo file cài đặt , tiện cho các bạn sử dụng, yên tâm là không sợ bấm nhầm update, vì có update vẫn là bản này thôi, hii

Nhớ là trước khi cài bạn nên xoá sạch bản cũ đi.

Tớ đã test vs bản cũ và không thể update được nên bản mới nên tạo ra bản cài đã tắt update này. Mong các bạn ủng hộ và đưa ra ý kiến.

Link dow:

Chú ý đây là bộ cài 32bit, vẫn cài được cho 64bit chỉ có điều bạn phải tự nhập key:

T47NX-X2630-B8C3U-2GONU

Tên và mail các bạn tự điền nha. Bạn Cr-ack kiểu gì thế? thấy bên kia bảo chỉnh luôn file host ah

Đúng vậy, cài cái này chỉnh luôn cả file hosts. Chính xác hơn thì file hosts do mình tạo ra sẽ cài đè vào file hosts trên máy của bạn, mình làm vậy tiện cho bạn nào không biết.

Hôm nay cũng có khá nhiều bạn dow, mà không thấy ý kiến j nhỉ Cho xin ý kiến nào....topic gì mà ế ẩm quá...haiz

vi_vu_thangngay

Thường file host còn để chặn nhiều cái check bản quyền nữa, bạn có để nhiều k hay chỉ file host k thế. Thường những bản này thích hợp cho những ai k muốn vất vả. Thanks ủng hộ tinh thần của bạn

racroiso1

Thường file host còn để chặn nhiều cái check bản quyền nữa, bạn có để nhiều k hay chỉ file host k thế. Thường những bản này thích hợp cho những ai k muốn vất vả. Thanks ủng hộ tinh thần của bạn Vì đây là bộ cài IDM nên tớ chỉ để nội dung hosts cho IDM (đặc biệt dùng cho những ai không biết sửa nội dung file hosts), nếu ai đó biết sửa file hosts thì cũng không ngại , sau khi cài xong họ có thể sửa lại hosts cho phù hợp vs nhu cầu sử dụng của họ. Rất Thank ý kiến của bạn, tớ sẽ chú ý vấn đề này.

so_lube

Có bạn nào giúp tớ vs, monthly bandwidth của tài khoản box của mình sắp full, bạn nào đang có 2 file idm bản 32 và 64 bit trên, có thể up thêm link được không. Tớ lo có bạn đến sau sẽ không dow được, rất mong có bạn nào thành tâm giúp .Thanks u so much.

tvl_87_boy

chua cay idm cua ban! nhung cung thk vi tinh than chia se Không có j , giúp dc mọi người là tớ vui rồi. Thank sự quan tâm của bạn.

rối rắm quá hic hic Bạn thấy j khó hiểu? Bạn thấy rối chỗ nào? nói ra mình sẽ giúp bạn.

idm này có gì hơn các phiên bản trước không , vẫn dùng 6.15 từ lâu lắm rồi 6.15 có nhiều bản

-vd : 6.15b2

Fixed a critical bug in download engine

Added download panel for selected links in Chrome browser

Added support for SeaMonkey 2.15 and 2.16

-6.15b3

Added support for Firefox 21

Fixed a critical bug with processing some types of redirects

Resolved problems when displaying "Download progress" dialog tabs with large windows fonts

Fixed a bug with the download progress bar showing download threads when resuming zip files

-6.15b5

Fixed several critical bugs

tieududu_1612

Chỉnh file hosts là Read only cũng không được. Nó hiện ra cái thông báo này: Your browser may not open IDM website because an important system file is damaged on your computer. Repair this file.

Nhấn Continue thì nó Not reponding sau đó báo fake key. Cancel thì nó báo fake ngay lập tức.

Bác khám hộ em ca này với !!!

Chỉnh file hosts là Read only cũng không được. Nó hiện ra cái thông báo này: Your browser may not open IDM website because an important system file is damaged on your computer. Repair this file.

Nhấn Continue thì nó Not reponding sau đó báo fake key. Cancel thì nó báo fake ngay lập tức.

Bác khám hộ em ca này với !!! Cái này tớ có chỉ dẫn ngay đầu toppic đó,hay bạn có thể xóa bộ cũ đi, cài lại file của tớ là ok.

Bạn không phải chỉnh hosts đâu, bạn cứ để thế dùng là ok, đừng bấm check update nhé. BẠn xem lại hướng dẫn của tớ đầu toppic.

Đã cập nhật bản sửa mà không cần xóa bộ cài cũ.

sao minh` tai? ve` Cr-ack chay ngon roi` ma`luc' down may' game ve` no' lai không chay vay Bạn khởi đông lại máy sau khi cài chưa???

Các chủ đề có liên quan khác