Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By traitimchanthanh_vnn
#597729 Hôm nay tớ xin cung cấp cho các bạn bản 1-click cho phiên bản 32 và 64 bit.

Đây là bản IDM mới nhất hiện tại, mình đã Cr-ack và tạo file cài đặt 1-click, tiện cho các bạn sử dụng, yên tâm là không sợ update.

Nhớ là trước khi cài bạn nên xoá sạch bản cũ đi.

File cài sẽ cài tự động vào Ổ C:\Program Files\Internet Download Manager

Có bạn nào ổ C là USB thì chú ý nhé

Tất cả hoàn toàn tự động từ cài đặt idm đến ad key reg và cuối cùng là hosts.

Gần như các bạn không phải làm gì thêm, ngoài việc xóa bộ IDM cũ đang sử dụng.

các bạn yên tâm là dùng "hàng" của Ku_Bi không sợ update và block key.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Link 32bit:

mirror:

Link 64bit:

mirror:

các bạn chú ý: Nếu các bạn bấm vào check update, sẽ có thông báo như sau:

Bạn chọn continue thì file hosts sẽ được idm khôi phục lại, bằng chứng là các bạn có thể truy cập vào trang chủ IDM,

Bạn nào lỡ nghịch để hosts bị IDM repair, và bị fake key thì dow cái này về:

Cái này chỉ dùng cho ai bị fake serial và lỗi hosts dùng chung cho cả 32 và 64 bit.

(chú ý: chỉ sử dụng cho bạn nào có ổ windows là ổ C )

Bạn kiểm tra lại bằng cách vào lại trang chủ IDM ,chắc chắn bạn sẽ không vào được => hosts cài đặt thành công. các bạn không nên sửa hosts, và không nên check update. cứ yên tâm dùng là không sao hết.

Mọi ý kiến phản hồi của các bạn sẽ được giải đáp sớm nhất. Chúc các bạn vui vẻ.
Continue Update

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By rko_1611
#597747 Đây là bản IDM mới nhất hiện tại, mình đã Cr-ack và tạo file cài đặt , tiện cho các bạn sử dụng, yên tâm là không sợ bấm nhầm update, vì có update vẫn là bản này thôi, hii

Nhớ là trước khi cài bạn nên xoá sạch bản cũ đi.

Tớ đã test vs bản cũ và không thể update được nên bản mới nên tạo ra bản cài đã tắt update này. Mong các bạn ủng hộ và đưa ra ý kiến.

Link dow:

Chú ý đây là bộ cài 32bit, vẫn cài được cho 64bit chỉ có điều bạn phải tự nhập key:

T47NX-X2630-B8C3U-2GONU

Tên và mail các bạn tự điền nha. Bạn Cr-ack kiểu gì thế? thấy bên kia bảo chỉnh luôn file host ah
By lovely_girlbeautyful
#597748 Đúng vậy, cài cái này chỉnh luôn cả file hosts. Chính xác hơn thì file hosts do mình tạo ra sẽ cài đè vào file hosts trên máy của bạn, mình làm vậy tiện cho bạn nào không biết.
By hoangdieuthuy_89
#597749 Hôm nay cũng có khá nhiều bạn dow, mà không thấy ý kiến j nhỉ Cho xin ý kiến nào....topic gì mà ế ẩm quá...haiz
By Taji
#597750 UP IDM 6.15b5 1-click
By vi_vu_thangngay
#597751 Thường file host còn để chặn nhiều cái check bản quyền nữa, bạn có để nhiều k hay chỉ file host k thế. Thường những bản này thích hợp cho những ai k muốn vất vả. Thanks ủng hộ tinh thần của bạn
By racroiso1
#597752 Thường file host còn để chặn nhiều cái check bản quyền nữa, bạn có để nhiều k hay chỉ file host k thế. Thường những bản này thích hợp cho những ai k muốn vất vả. Thanks ủng hộ tinh thần của bạn Vì đây là bộ cài IDM nên tớ chỉ để nội dung hosts cho IDM (đặc biệt dùng cho những ai không biết sửa nội dung file hosts), nếu ai đó biết sửa file hosts thì cũng không ngại , sau khi cài xong họ có thể sửa lại hosts cho phù hợp vs nhu cầu sử dụng của họ. Rất Thank ý kiến của bạn, tớ sẽ chú ý vấn đề này.
By so_lube
#597753 Có bạn nào giúp tớ vs, monthly bandwidth của tài khoản box của mình sắp full, bạn nào đang có 2 file idm bản 32 và 64 bit trên, có thể up thêm link được không. Tớ lo có bạn đến sau sẽ không dow được, rất mong có bạn nào thành tâm giúp .Thanks u so much.
By thisi_baby
#597817 tks like.................... Hii, không có j , giúp được mọi ng là tớ vui rồi.
Kết nối đề xuất: