Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By ninhden_iso9002
#597171 mình mới dăng ký gói cưới mimax của sim sinh viên mạng viettel nhưng vào chậm quá ak có ai biết hack băng thông viettel thì giúp mình với nhá ( dân sinh viên mà.. cùng kiệt lém nak.. ),,,,,mình thấy trên mạng có nhìu cách lắm nhưng mình làm mà không dk nak....ai hack dk thì chia sẻ cho mình với nhá...thank mọi người nhìu nhìu.....

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By vuontoimotvisao75
#597190 bây h không hack được cái gì nữa nha bạn có $ thì xài không thì thui
Blog Tâm sự:
  • Bố mẹ bạn gái cấm đoán vì nghe tin đồn không có thật về tôi | 04:02 ...
  • Em xa lánh tôi vì mặc cảm từng là gái bán hoa | 06:02 ...
  • Muốn trả nợ nhanh nên đã lao vào con đường cờ bạc | 02:02 ...
  • Ngoài vợ ra tôi còn yêu người con gái khác | 05:02 ...
  • Muốn sinh con mà không cần đi thêm bước nữa | 04:02 ...
  • Nỗi đau mất thai nhi vào ngày cuối năm | 03:02 ...
By chuyenbuontinhyeu238
#597192 bây h không hack được cái gì nữa nha bạn có $ thì xài không thì thui Làm gì mà kiêu thế? không giúp được người khác thì thui chứ việc gì fai nói thế.

Chuyển sang vina dùng đi bạn ơi. dùng viettel chán lắm.
By fan_tctuvan
#597193 Làm gì mà kiêu thế? không giúp được người khác thì thui chứ việc gì fai nói thế.

Chuyển sang vina dùng đi bạn ơi. dùng viettel chán lắm. vina hack thế nào bạn biết không?
#597194 bi giờ hock vẫn được nhưng phải chịu khó, cứ khoảng 50mb là vt bóp băng thông lại, và chúng ta phải làm lại từ đầu thui
By nhoc_denny
#597212 chấp nhận sự thật đi các bạn để còn có hướng đi mới.bị viettel fix hết rồi các bạn chính xác là ngay ngày hôm nay 14/3/2013 (hôm qua mình còn chơi game, xem youtobe được sơ sơ- mình xài Dcom mf-190s) viettel đã ra tay đàn áp dã man và triệt để , mấy tool này chỉ hoạt động được tương đối sau 00h30' đêm thôi (vote cho tool "All ZTE Viettel Auto Unlock BW" vì ít ra tool này tuy dis nhiều nhưng đôi lúc hack được thì max speed thật. riêng tool "Dashboard_MF190" thì hoàn toàn k0 còn đất sống luôn rồi.đợi phiên bản tool mới thôi... :roll:

tớ chỉ nhận định khách quan thôi - riêng tớ đã dùng và test rất lâu" (dùng cho laptop)

-đợi update hàng mới đi, viettel đâu thể bó tay mặc chúng ta làm gì thì làm, mấy tool cũ trên các topic có cách đây nửa năm rồi còn gì ,
By lesanh_88
#597213 Lúc trước mình ra chợ Nhật Tảo mua tk viettel 130k TK 320k (thấy băng rôn treo lên quảng cáo hẳn hoi), tiền tăng lên nhưng không tăng ngày nghe gọi. Mua bao nhiêu cũng có và lúc đó mình là "E't Vi" nên mọi chu cấp từ phía gia đình thì làm sao mà có nhìu xiền để nạp, giờ đi làm quay lại thì ngừ ta bảo hết roài. hixhix pu`n. Mình không biết hack chỉ cần ai bán thì mua thôi, kêu mần cái này cái nọ để ra xiền thì mình chào thua

Ps: Lúc mình vô mua thì thấy trên bàn ngừ ta để mấy chục cái card đã cào cũ xì, có 1 thằng ku ngồi dò dò mấy cái dãy số đã cào và bấm bấm, mình chẳng biết mô tê gì hết, chỉ cần đọc sđt cho nó cái tự dưng đt mình có xiền. Anh em naò pro vụ này không giải thik với
By mai_yeu07
#597214 các bạn cho em hỏi chút là em có dùng phần mềm auto thì có hack dc, nhưng sau 50mb thì bị dis, và cái idm nó hiện cái viettel dial, nếu ấn vào đấy thì down tiếp được, nhưng như thế thì mình lại cứ phải ngồi canh chứ k cắm máy để đấy đi ngủ dc, có bác nào có cách khắc phục hiện tượng này không?
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online