11a1_mylove

mình thấy ie 10 xài ngon quá lúc trước mình cũng xài chrome nhưng xem phim online thì cpu cứ 98-99% không hà nên mình gỡ rồi ngoài ra maxthon mình thấy cũng nhanh ấy chứ

Laurenz

mun máy chạy nhanh thì xài Firefox (chậm hơn chỏme ti' thui,ko đáng kể) mun duyệt web nhanh máy cấu hình khũng thì cờ rôm+

nghe_an

tùy từng người

mình thì thường dùng ff vì chorme chạy html5 không có flash nên chạy mấy game flash thường bị đổ vỡ

quang_binh80

tùy từng người

mình thì thường dùng ff vì chorme chạy html5 không có flash nên chạy mấy game flash thường bị đổ vỡ Sao lại trã lời thiếu hiểu biết vậy bạn? AI nói chrome không có flash? Không nhưng chrom có flash mà còn là flash của riêng chrome không thằng nào khác động tới được

nguoiwenttv

Như nhau cả còn tuỳ hệ thống của bạn Theo đánh giá thì chrome nhanh hơn mấy cái kia 1 ti xíu

Chess

Chrome. Nhưng càng ngày nó càng ngốn ram hơn. Nhưng tốc độ vẫn No1

mytrang_94qn

Em thấy trên mạng nhiều loại phần mềm duyệt web quá,thế cho em hỏi phần mềm nào duyệt web nhanh nhất?

Comodo dragon,chorme ,apple safari,fire fox,...................!

embebaby_kute

Em thấy trên mạng nhiều loại phần mềm duyệt web quá,thế cho em hỏi phần mềm nào duyệt web nhanh nhất?

Comodo dragon,chorme ,apple safari,fire fox,...................! Mỗi 1 cái có những cái tốt khác nhau nhưng mình chỉ thích Chrome

Các chủ đề có liên quan khác