Mình mới vừa down hôm qua thôi mà hôm nay đã có cái mới rồi à, có nên cập nhật không ta? Đừng có nói mai mốt có bản mới lại tiếp tục tạo topic mới nữa nhe!

chip_model08

mịa bản silent này hay thật.chạy trình cài mà không hề hay biết.cứ tưởng chưa chạy.kiểm tra process mà không thấy.

ngovang_koanh

dạo này nhiều người phàn nàn là bị die file host do thằng idm đó nghe chưa Đặt thuộc tính Read-only cho file host thì đến bố nó cũng chẳng làm gì được.

Mình dùng Cr-ack nhưng vẫn update được nên kg dùng

Dù sao cũng thanks bạn

nguyen_ngoc777

mấy bác gạch đá nhiều quá nói chung tùy theo sở thích mội người thôi cái này dành cho dân hay ghost mấy rất tiện lợi bác nào thích thì cứ gạch đá mình đả chỉ dẩn đầy đủ là phải gở bản củ rồi nếu mà còn bị không cài được thì chắc là do trình virus không cho cài thôi đơn giản

sinhvien_kt

Đặt thuộc tính Read-only cho file host thì đến bố nó cũng chẳng làm gì được.

Mình dùng Cr-ack nhưng vẫn update được nên kg dùng

Dù sao cũng thanks bạn đồng ý là update thoải mái nhưng mà cái add-on nó không tự cập nhật cho mình phải lên mạng tra ra nếu xài trình duyệt mới hơn zz

chữ không là chữ

đọc chán chết bác ơi

tham khảo chữ kí của em nhá yahoo bác có gì đâu nào ak cái team tl gì đó ra bản 6.15 rồi keke nhờ mod close hộ e nhá

cái này xài đở thôi hehe

Truesdell

yahoo bác có gì đâu nào ak cái team tl gì đó ra bản 6.15 rồi keke nhờ mod close hộ e nhá

cái này xài đở thôi hehe sax em nói cái link ák bác

dùng font dễ hấp dẫn người đọc hơn

( tham khảo qua nhiều bài post có lượng tks và view cao )

Adriyel

sax em nói cái link ák bác

dùng font dễ hấp dẫn người đọc hơn

( tham khảo qua nhiều bài post có lượng tks và view cao ) h thì không cần nửa rồi có bản mới của nhóm tl rồi thì xài thôi chứ keke tại hổm h nhóm tl đang bị bận đó mà thôi close mất công xài khong được cái này nhiều người chem mệt lắm

h thì không cần nửa rồi có bản mới của nhóm tl rồi thì xài thôi chứ keke tại hổm h nhóm tl đang bị bận đó mà thôi close mất công xài khong được cái này nhiều người chem mệt lắm em xài bản này từ đó đến giờ

em xài bản này từ đó đến giờ
uhm sao củng được cả phần mềm nổi tiếng thế giới thì củng sẻ có nhiều người Cr-ack thôi keke mà xài silent tiện hơn mình hay đi cài máy xài silent khỏi tốn công next

hoaivu_009

uhm sao củng được cả phần mềm nổi tiếng thế giới thì củng sẻ có nhiều người Cr-ack thôi keke mà xài silent tiện hơn mình hay đi cài máy xài silent khỏi tốn công next ồhm đi cài máy luôn àh????

sv ra trường rồi àh??

trang_duy

ồhm đi cài máy luôn àh????

sv ra trường rồi àh?? chưa em a đang học cài máy vọc thôi đam mê xí chứ có làm nghề gì đâu keke

blue_page3006

chưa em a đang học cài máy vọc thôi đam mê xí chứ có làm nghề gì đâu keke ồh

vậy đâu hơn nhau bi nhiêu đâu

Thanh_LongBP

chắc có ak spam này có kiểu phải ngăn ngừa bị block thôi có nick facebook không em 8 chơi hô hô

come_on

dùng key lậu và chỉnh file host thôi không Cr-ack không silent gì hết . khi nào úp date thì move file host up xong move lại vẫn bản quyền đàng hoàng chưa bị block lần nào

Các chủ đề có liên quan khác