Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By ttieuthu_lovely16
#592438 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

đây là clip hay! ai có thể chỉ tớ cách làm chạy chữ như trong clip này không?

Dòng này hiện rồi tới dòng kia.

Chữ đổi vị trí từ dòng trên xuống dưới. dưới lên trên.

Tớ tìm cách chỉnh rồi nhưng.

Tớ chỉnh hoài mà chỉ thấy nó xuất hiện cùng nhau thôi. Giúp me !!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By ceotre
By allway_in_my_heart
#592510 Hiệu ứng chữ chạy này đẹp thật. Hình như là ProShow Gold có đấy bạn. Bạn đang dùng phiên bản nào vậy?
By trang_duy
#592513 Tớ đang dùng Proshow Producer 4.5 hiệu ứng chữ tớ thấy rất hay, chưa xem clip nào hay như thế làm từ Proshow producer cả.

Ví dụ nhé trong clip đoạn cuối có câu: "em nơi phương ấy sẽ tốt hơn ở bên anh" (ở 3 phút 35 giây)

trong đó chữ "anh" và "em" được đổi vị trí cho nhau chữ anh lên chữ em xuống rồi chuyển sang câu "anh sẽ cầu chúc cho em hạnh phúc" là đoạn đó tớ thấy đặc sắc nhất mà chưa biết làm thế nào?

theo tớ thì nó làm bằng nhiều ảnh giống nhau, hiệu ứng ảnh giống nhau, thời gian chuyển ảnh là 0 (nên nhìn trên clip thì như là trong một ảnh) theo tớ là thế các bạn ai biết giúp tớ nhé thanks
By sunmi_nguyen
#592514 Tớ đang dùng Proshow Producer 4.5 hiệu ứng chữ tớ thấy rất hay, chưa xem clip nào hay như thế làm từ Proshow producer cả.

Ví dụ nhé trong clip đoạn cuối có câu: "em nơi phương ấy sẽ tốt hơn ở bên anh" (ở 3 phút 35 giây)

trong đó chữ "anh" và "em" được đổi vị trí cho nhau chữ anh lên chữ em xuống rồi chuyển sang câu "anh sẽ cầu chúc cho em hạnh phúc" là đoạn đó tớ thấy đặc sắc nhất mà chưa biết làm thế nào?

theo tớ thì nó làm bằng nhiều ảnh giống nhau, hiệu ứng ảnh giống nhau, thời gian chuyển ảnh là 0 (nên nhìn trên clip thì như là trong một ảnh) theo tớ là thế các bạn ai biết giúp tớ nhé thanks Bạn Phần mềm riêng vs mình đi.mình gửi cho mấy cái clip sử dụng pro show
By thang_ha69
#592515 Bạn Phần mềm riêng vs mình đi.mình gửi cho mấy cái clip sử dụng pro show bạn redskullmetal ơi, tớ mới tham gia ketnooi.com/forum nên không hiểu lắm bạn Phần mềm qua nick yahoo của tớ nhé! Yahoo ID: namngok9x

Thank bạn nhiều
#592517 ah kai nay m pit ti. video nay lam = proshowducer4.5 tai kai nay ve dung thu sau do up them hieu ung vao la co
Kết nối đề xuất:
Thành ngữ tiếng Anh có chứa die