Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By haxanh21kt02
#589424 mình hiện dùng firefox 18.02.không biết tại sao khi tạo thẻ mới ,ở thẻ mới tự động vào trang Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

nó viết là :Babylon Search.Mình không thích lắm nhưng làm đủ mọi cách vẫn không làm gì được. các bạn giúp mình với.thân

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By lynkxu_luvmubra
#589433 Vào Control Panel , mục Add and Remove xem có cái nào ghi babylon toolbar thì chạy trình tháo cài đặt , rồi vào FF xem còn bị không , nếu còn mình sẽ hướng dẫn thao tác thủ công vào config FF @@
By sunkute
#589434 Bạn xem thử trên máy bạn có tiện ích nào là Babylon toolbar không? nếu có thì gỡ nó ra và xem trong các tiện ích của firefox chỗ "phần mở rộng" ấy nếu có tiện ích nào là baby....thì vô hiệu hóa nó luôn nhá..Thử đi. nếu không được thì nói để tui & mọi ng` giúp cho
By bo_thi_oanh
#589435 Vào Control Panel , mục Add and Remove xem có cái nào ghi babylon toolbar thì chạy trình tháo cài đặt , rồi vào FF xem còn bị không , nếu còn mình sẽ hướng dẫn thao tác thủ công vào config FF @@ không có bạn a.mình không tìm thấy.
By lang_tu
#589436 Bạn xem thử trên máy bạn có tiện ích nào là Babylon toolbar không? nếu có thì gỡ nó ra và xem trong các tiện ích của firefox chỗ "phần mở rộng" ấy nếu có tiện ích nào là baby....thì vô hiệu hóa nó luôn nhá..Thử đi. nếu không được thì nói để tui & mọi ng` giúp cho không có bạn a.
By conang_dethuong4947
#589437 không có bạn a.mình không tìm thấy. Vậy mở Firefox lên , gõ vào address : about:config , bấm tui hứa sẽ cẩn thận , rồi gõ vào khung search : Newtab , sẽ ra các Key , tìm Key tên : browser.newtab.url rồi chuột phải , chọn : Mặc định là OK
By leanh9a1vip
#589438 cái này hồi trước cũng gặp, và vô phương dù đã gỡ nó ra , k biết có ai làm được k
By caocao
#589439 cái này hồi trước cũng gặp, và vô phương dù đã gỡ nó ra , k biết có ai làm được k
By ngalovexuan
#589440 Vậy mở Firefox lên , gõ vào address : about:config , bấm tui hứa sẽ cẩn thận , rồi gõ vào khung search : Newtab , sẽ ra các Key , tìm Key tên : browser.newtab.url rồi chuột phải , chọn : Mặc định là OK cái này có vẻ Ok nè thớt
By MV_R
#589441 Vậy mở Firefox lên , gõ vào address : about:config , bấm tui hứa sẽ cẩn thận , rồi gõ vào khung search : Newtab , sẽ ra các Key , tìm Key tên : browser.newtab.url rồi chuột phải , chọn : Mặc định là OK cái này có vẻ Ok nè thớt
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym