haxanh21kt02

mình hiện dùng firefox 18.02.không biết tại sao khi tạo thẻ mới ,ở thẻ mới tự động vào trang

nó viết là :Babylon Search.Mình không thích lắm nhưng làm đủ mọi cách vẫn không làm gì được. các bạn giúp mình với.thân

lynkxu_luvmubra

Vào Control Panel , mục Add and Remove xem có cái nào ghi babylon toolbar thì chạy trình tháo cài đặt , rồi vào FF xem còn bị không , nếu còn mình sẽ hướng dẫn thao tác thủ công vào config FF @@

sunkute

Bạn xem thử trên máy bạn có tiện ích nào là Babylon toolbar không? nếu có thì gỡ nó ra và xem trong các tiện ích của firefox chỗ "phần mở rộng" ấy nếu có tiện ích nào là baby....thì vô hiệu hóa nó luôn nhá..Thử đi. nếu không được thì nói để tui & mọi ng` giúp cho

bo_thi_oanh

Vào Control Panel , mục Add and Remove xem có cái nào ghi babylon toolbar thì chạy trình tháo cài đặt , rồi vào FF xem còn bị không , nếu còn mình sẽ hướng dẫn thao tác thủ công vào config FF @@ không có bạn a.mình không tìm thấy.

lang_tu

Bạn xem thử trên máy bạn có tiện ích nào là Babylon toolbar không? nếu có thì gỡ nó ra và xem trong các tiện ích của firefox chỗ "phần mở rộng" ấy nếu có tiện ích nào là baby....thì vô hiệu hóa nó luôn nhá..Thử đi. nếu không được thì nói để tui & mọi ng` giúp cho không có bạn a.

không có bạn a.mình không tìm thấy. Vậy mở Firefox lên , gõ vào address : about:config , bấm tui hứa sẽ cẩn thận , rồi gõ vào khung search : Newtab , sẽ ra các Key , tìm Key tên : browser.newtab.url rồi chuột phải , chọn : Mặc định là OK

leanh9a1vip

cái này hồi trước cũng gặp, và vô phương dù đã gỡ nó ra , k biết có ai làm được k

caocao

cái này hồi trước cũng gặp, và vô phương dù đã gỡ nó ra , k biết có ai làm được k

ngalovexuan

Vậy mở Firefox lên , gõ vào address : about:config , bấm tui hứa sẽ cẩn thận , rồi gõ vào khung search : Newtab , sẽ ra các Key , tìm Key tên : browser.newtab.url rồi chuột phải , chọn : Mặc định là OK cái này có vẻ Ok nè thớt

MV_R

Vậy mở Firefox lên , gõ vào address : about:config , bấm tui hứa sẽ cẩn thận , rồi gõ vào khung search : Newtab , sẽ ra các Key , tìm Key tên : browser.newtab.url rồi chuột phải , chọn : Mặc định là OK cái này có vẻ Ok nè thớt

cái này có vẻ Ok nè thớt Nếu muốn chi tiết hơn gõ Babylon vào khung Search rồi cho tất cả các Key đó và mặc định hết là OK 100% @@

Maunfeld

cái này có vẻ Ok nè thớt Nếu muốn chi tiết hơn gõ Babylon vào khung Search rồi cho tất cả các Key đó và mặc định hết là OK 100% @@

pigletandmouse

Vậy mở Firefox lên , gõ vào address : about:config , bấm tui hứa sẽ cẩn thận , rồi gõ vào khung search : Newtab , sẽ ra các Key , tìm Key tên : browser.newtab.url rồi chuột phải , chọn : Mặc định là OK mình sửa được rồi.thanks bạn nhiều.

nhokvip_pro

Vậy mở Firefox lên , gõ vào address : about:config , bấm tui hứa sẽ cẩn thận , rồi gõ vào khung search : Newtab , sẽ ra các Key , tìm Key tên : browser.newtab.url rồi chuột phải , chọn : Mặc định là OK mình sửa được rồi.thanks bạn nhiều.

hellangel_85

Nếu muốn chi tiết hơn gõ Babylon vào khung Search rồi cho tất cả các Key đó và mặc định hết là OK 100% @@ mình còn 1 thắc mắc nữa.khi tìm kiếm ở google.com.khi mình kích đúp vào 1 trang web bất kì thì nó tự động chuyển qua trang đó ở ngay thẻ vừa tìm kiếm.

lúc trươc khi ấn vào thỉ nó chuyển qua thẻ khác ,

thân

Nếu muốn chi tiết hơn gõ Babylon vào khung Search rồi cho tất cả các Key đó và mặc định hết là OK 100% @@ mình còn 1 thắc mắc nữa.khi tìm kiếm ở google.com.khi mình kích đúp vào 1 trang web bất kì thì nó tự động chuyển qua trang đó ở ngay thẻ vừa tìm kiếm.

lúc trươc khi ấn vào thỉ nó chuyển qua thẻ khác ,

thân

sou_khjn

cài add on Tab Utilities vào Firefox thì nó sẽ tự chuyển sang thẻ khác cho bạn. Nếu muốn search google ngay trên thanh address như trong Google Chrome thì bạn vào about:config tìm từ khoá keyword.URL

nhấp đôi vào từ khoá rồi thêm đường dẫn vào là được

yeuem_0908

cài add on Tab Utilities vào Firefox thì nó sẽ tự chuyển sang thẻ khác cho bạn. Nếu muốn search google ngay trên thanh address như trong Google Chrome thì bạn vào about:config tìm từ khoá keyword.URL

nhấp đôi vào từ khoá rồi thêm đường dẫn vào là được

cài bản tiếng việt mò xí là ra ak

cái này lổi add-on thôi nếu không được nửa thì gở ra cài lại firefox vi 18.0.2 đi

không được nửa thì bác vào control panel kiếm thằng babylon gì của bác đó gở quách nó ra or dùng cclear ấy quét sạch là xong mà

cài bản tiếng việt mò xí là ra ak

cái này lổi add-on thôi nếu không được nửa thì gở ra cài lại firefox vi 18.0.2 đi

không được nửa thì bác vào control panel kiếm thằng babylon gì của bác đó gở quách nó ra or dùng cclear ấy quét sạch là xong mà

Các chủ đề có liên quan khác