Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By utcung_thanhhoa

Cái này trước mình không bị nhưng 2 ngày nay khi cài IDM bản mới thì bị, sau đó cài lại bản cũ tưởng hết nhưng nó vẫn cứ thế...

Sau khi sử dụng Chrome khoảng vài chục phút thì nghe nhạc xem video nó đều báo lỗi không thể tải trình cắm @@

Mấy bác pro ơi giúp tớ với...!!

P.s: Chả lẽ mỗi lần vào Chrome lại phải gỡ ra cài lại sao
By langlegapanh_roilaiyeuanh
By Turner
#589224 Vào chrome cài lai plugin đi bạn! Mình cài đi cài lại nhiều lần rồi nhưng mà nó vẫn cứ báo lỗi như thế. Cái này mình cài trên xp cả win7 thì chạy bình thường nhưng vào windows 8 thì báo lỗi
By kimnguu58
#589226 Cũng hệt như mình, cả lỗi không tải trình cắm xem video nữa, hôm nay cũng dính cái này. ai biết giúp dùm nào. Mình cũng dùng windows 8.

Thanks bro nào giúp nha.
By bigsun2007
#589227 Cũng hệt như mình, cả lỗi không tải trình cắm xem video nữa, hôm nay cũng dính cái này. ai biết giúp dùm nào. Mình cũng dùng windows 8.

Thanks bro nào giúp nha.
By Meirion
#589230 xóa hết idm rồi cài lại nhé bạn thử rồi nhưng không được bạn à, cả cái không thể tải trình cắm nữa, mỗi lần xem video lại phải vô chỉnh một lần
By Lauritz
#589231 xóa hết idm rồi cài lại nhé bạn thử rồi nhưng không được bạn à, cả cái không thể tải trình cắm nữa, mỗi lần xem video lại phải vô chỉnh một lần
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym