Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By tranhangtour
#589219 pro nào giúp em cái.tai sao khi em format thẻ nhớ trên dầu đoc thẻ no lại báo the disk is write protected.các dữ liệu trong thẻ nhớ không xóa dc,mà cũng không cop dc gì từ máy vào thẻ nhớ cả.

Ai biết thì giải đáp cho em và cho em biết cách khắc fuc.

em xin Thank trc'
By girlbroweyes_2011bk
#589240 thẻ nhớ của bác có khóa mật mã không?đôi lúc sài đt có chức năng khóa mật mã thể thì hok chép được đâu!bạn bỏ vào đt rồi xóa mã mở khóa rồi cắm vào máy tính sài bình thường
By hoa_cuctrang10
#589241 thẻ nhớ của bác có khóa mật mã không?đôi lúc sài đt có chức năng khóa mật mã thể thì hok chép được đâu!bạn bỏ vào đt rồi xóa mã mở khóa rồi cắm vào máy tính sài bình thường
By huynhnguyenngochan
#589246 Nếu không format trong windows được thì bạn phải down phần mềm format chuyên dụng thôi!lLúc trước mình cũng bị như bạn sau đó dùng phần mềm format chuyên dụng thì format vô tư!hay bạn cũng có thể nạp lại firmware cho thẻ nhớơSearch google hay trong diễn đàn nhé!có nhiều bài hướng dẫn lắm đó...
By honghoa2033
#589247 Nếu không format trong windows được thì bạn phải down phần mềm format chuyên dụng thôi!lLúc trước mình cũng bị như bạn sau đó dùng phần mềm format chuyên dụng thì format vô tư!hay bạn cũng có thể nạp lại firmware cho thẻ nhớơSearch google hay trong diễn đàn nhé!có nhiều bài hướng dẫn lắm đó...
By Bay
#589248 Bấm chuột phải vô cái thẻ nhớ chọn properties , bỏ dấu check ở cái read only thử xem. Chủ thread làm theo cách này này.
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary