Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By near_2806
#588129 cái ggc của e nếu pin to taskbar thì khi khổi động ở thanh taskbar có 2 biểu tượng ggc cái biểu tượng ggc mà pin to taskbar không hoạt động..bác nào biết lỗi này không..
By truclinh2210
#588186 google chorm là cái gì hả bạn
khổi động là gì hả bạn
ggc là cái gì hả bạn

bạn toàn dùng những từ ngữ khó hiểu và kiểu như bạn thì ít ra cũng phải có hình ảnh để check chứ, viết đúng 2 dòng chả hiểu gì cả
By high_manner2003
#588187 google chorm là cái gì hả bạn
khổi động là gì hả bạn
ggc là cái gì hả bạn

bạn toàn dùng những từ ngữ khó hiểu và kiểu như bạn thì ít ra cũng phải có hình ảnh để check chứ, viết đúng 2 dòng chả hiểu gì cả bắt lỗi ghê quá
By kileflyconangthichketban
#588188 google chorm là cái gì hả bạn
khổi động là gì hả bạn
ggc là cái gì hả bạn

bạn toàn dùng những từ ngữ khó hiểu và kiểu như bạn thì ít ra cũng phải có hình ảnh để check chứ, viết đúng 2 dòng chả hiểu gì cả Người ta hỏi bác k biết hay k muốn nói có thể bác k tl chứ sao lại "giả vờ ngu" như thế

quân tử sao nhỏ mọn mấy cái đó vậy . mình k tin có người nào búa sắt đôi mà khờ đến nổi k hiểu những từ đó
cái ggc của e nếu pin to taskbar thì khi khổi động ở thanh taskbar có 2 biểu tượng ggc cái biểu tượng ggc mà pin to taskbar không hoạt động..bác nào biết lỗi này không.. là Google Chrome nha bạn nói sai ngta lại bắt bẻ . cái lỗi này mình k rõ nhưng đây chắc là lỗi của ứng dụng rồi, windows 7 lẫn windows 8 đều bị mà kệ nó sao khó khăn cái đó dữ vậy
By khiham_hetthuocchua
#588190 Bác chuột phải vào Google Chrome trên desk , chọn properties , copy dòng Target rồi chuột phải lên icon tại Task , properties , Chép dòng Target vào và OK lại thử dc ko
By top_clover
#588191 Đơn giản cứ pin 1 cái vào taskbar xong bật lên..nếu nó lên cái khác thì unpin cái cũ và pin cái đang chạy. Thế là xong
By yeu_de_hoc_yeu
#588192 Đơn giản cứ pin 1 cái vào taskbar xong bật lên..nếu nó lên cái khác thì unpin cái cũ và pin cái đang chạy. Thế là xong bác làm thử chưa hay là suy nghĩ mà bảo đơn giản
By loveyoulovemetn
#588193 bác làm thử chưa hay là suy nghĩ mà bảo đơn giản Nhưng mà chủ pic hỏi 1 câu rùi off vất pic tại đây luôn rồi
By babykid852000
#588194 Unpin sau đó từ start menu pin lại vô task bar
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary