minh_blog

Mình không biết tại sao gc lại bị lỗi này khi lướt fb, kiểu như bị rách hình. Khi mình lướt xuống thì không vấn đề gì nhưng khi lướt lên thì bị. GC mình để mặc định và không cài addon nào, chỉ riêng FB mới có hiện tượng này, các trình duyệt khác thì bình thường. các bạn ai biết fix giúp mình với, thank

bạn thử del sạch cookie rồi vào lại đi Mình thử rồi bạn ạ nhưng vẫn thế, mà lỗi này không phải lúc nào cũng bị, nó chỉ hay bị thôi nên mình không tìm ra nguyên nhân được

susi_keobong

Bạn kiểm tra lại màn hình thử, dùng thử trình duyệt khác xem có bị không? Tất nhiên mọi thứ vẫn bình thường bạn à, trình duyệt khác không bị, web khác cũng không duy fb bị mà thôi

cài lại windows cho lanh mât 1h là cùng . lên đây đợi múi mùa mới ra dc vấn đề windows mình vừa cài, anti virus, firewall tử tế mà bạn ơi

Montrell

bạn xóa toàn bộ GG ra khỏi máy đi ( tất cả các thứ liên quan nhé ) rồi cài lại, trước mình cũng bị vậy làm theo đi còn k dc nữa thì tớ cũng chịu

4_6

dùng FF coi có làm sao k, được thì chuyển qua ff xài đê

ductri_9a1

cùng cảnh ngộ với chủ thớt

đôi khi nó không load được trang này, chỉ ra mỗi trang trắng, chỉ bị trên google chrome khi vào facebook

cool_girl2404

Check extension xem có cái nào lạ không...không dc thì reinstall thôi. Hình như Chrome nó có xử dụng GPU để tăng tốc không biết có liên quan gì không

Các chủ đề có liên quan khác