Obrien

Vì ham học hỏi, nên mới mua 1 đĩa English Study Pro 1.0. Nhưng cái thằng này đòi hỏi khi chạy nó phải bỏ đĩa vào máy, bất tiện không cùng. Bạn nào biết cách làm cho em nó chạy luôn trên ổ cứng thì giúp mình với, vì mình vừa cài lên laptop vừa cài lên desktop, mà mỗi lần chạy là nó bắt phải bỏ CD vào.

vo_doi_dot_com

Bạn dùng chương trình Alcohol120% để làm ra (tạo) ổ đĩa ảo nhé

sau đó cài English Study Pro 1.0 từ đĩa Ảo vưa làm ra (tạo) nhé

bạn có thể dùng bất ký chương trình làm ra (tạo) đĩa ảo nào cũng được, làm ra (tạo) một đĩa cd ảo trên mày mà chạy cho khỏe bạn ơi.

Trích:

khanh22t

Bạn share cho mình cái CD EngLish này nhá. Thank

70k một đĩa, rẻ nhưng với sinh viên tụi mình thì cũng...... hi hi.

ai hảo tâm share cho anh em với.

Ives

Dùng chương trình VituaDriver y'

Mà bạn có thế share cho tui cái đĩa đó được không?(tất nhiên là free)

thaothanh_298

Ok !Cũng muốn share cho anh em lắm !Nhưng bất biết làm cách nào, ai cao tay chỉ dẫn giúp mình, mình share cho anh em sử dụng !

up lên mediafire đi bạn rùi share link + Cr-ack cho anh em! Nếu được mình sẽ tặng bạn 1000VZD (link phải có pass là Ketnooi.com/forum/ mới được nghe!)

pe_kute_bun

Trích:

tuanpro2008

bạn nào có chương trình này VituaDriver bất vậy

Bạn dachm04411 dùng chương trình gì để cắt file iso ra vậy ? nói tên cho mình với, hay share luôn cũng được, mình kg ráp lại được.

Courtnay

Trích:

song_vo_ve

KEY LÀ 14R2Q-A6PIO-G6AF9 NHE !Anh em ai xài được thì thanks giùm mình cái nhe !!!

Not working! tui vừa nhập CD key bạn cho, nhưng nó vẫn im re. tui cũng vừa thử cả chục lần đều im re. Ai đó có biết lý do vì sao không? tui đang sử dụng Windows 7 nè. Thanks!

cutie_fowl

Trích:

Nguyenbtre

Not working! tui vừa nhập CD key bạn cho, nhưng nó vẫn im re. tui cũng vừa thử cả chục lần đều im re. Ai đó có biết lý do vì sao không? tui đang sử dụng Windows 7 nè. Thanks!

Sao kỳ vậy ?Mình đang dùng cái key đó để active cho gần 1 chục cái máy ròi, cái nào cũng ok hết, sao máy của bạn bất được nhỉ ? Bạn kiểm tra lại coi nhe !Có thể là do nguồn download English Study Pro của bạn có vấn đề !

Norbert

bạn có thể dùng cái thằng Alcohol 120% để làm ra (tạo) ảo. Nhưng mình thích dùng UtraIso làm ra (tạo) thành file iso sau đó dùng Deamon Tools để làm ổ ảo hơn. Tùy bạn

Các chủ đề có liên quan khác