Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By Tavio
#585970 bạn dùng cái này nha MultiLoader_V5.56. search trên mạng có rất nhiều, còn FW để up thì qua bên forum.mysamsung.vn có rẩt nhiều. còn ở forum mình có hay không thì mình không biết.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By yoyocicidaudau_nhung
#585971 chán nhỉ có phàn mềm j` chạy samsung k a
Blog Tâm sự:
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
By popy_to
#585972 bạn dùng cái này nha MultiLoader_V5.56. search trên mạng có rất nhiều, còn FW để up thì qua bên forum.mysamsung.vn có rẩt nhiều. còn ở forum mình có hay không thì mình không biết.
By Claude
#585973 Mình ở Hn bạn ạ. dù sao cũng Thank bạn . Mình phải mang ra care rồi, Mịa cái bọn samsung chạy lại phần mềm lấy 100k . Mịa cái bon care samsung bực thật.

mình làm ở chỗ chiếu phim quốc gia ! mình cũng có một con ss t929 minh khoa nghich wua nên lỗi luôn ra người ta chạy cho mat 1h va mất 130k

hix nhà có may tinh mà chang lẽ chịu thua..

ong sao co bac nào chỉ bảo tận tình hiiiiiiiiii
By ngoisaotinhyeu28213
#585975 máy mình là samsung GT-S5233W Của người thân ở nước ngoài cho mà sau khi bẻ khóa không chụp hình được không sài được ứng dụng gì hết mong các pro giúp với nhé
By phan.huutri
#585976 Mình ở Hn bạn ạ. dù sao cũng Thank bạn . Mình phải mang ra care rồi, Mịa cái bọn samsung chạy lại phần mềm lấy 100k . Mịa cái bon care samsung bực thật.

mình làm ở chỗ chiếu phim quốc gia ! mình cũng có một con ss t929 minh khoa nghich wua nên lỗi luôn ra người ta chạy cho mat 1h va mất 130k

hix nhà có may tinh mà chang lẽ chịu thua..

ong sao co bac nào chỉ bảo tận tình hiiiiiiiiii
By khanh_lenin
#585978 máy mình là samsung GT-S5233W Của người thân ở nước ngoài cho mà sau khi bẻ khóa không chụp hình được không sài được ứng dụng gì hết mong các pro giúp với nhé
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online