Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By Farnall
#585817 Mình vừa được cho cái máy samsung s5233w wifi mà nó chậm chậm muốn chạy lại phần mềm ( không phải mang ra care ) vì hết bảo hành . Pro nào biết chỉ zum . Thanksss

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By conbocon
#585961 up up. . . . Mà cho mình hỏi luôn mang ra hàng chạy lại phần mềm thì hết bao nhiêu nhỉ ? có lâu không ? Mà máy hay bị đơ chạy phần mêm lại chắc là hết nhưng có 1 góc nó bắt điểm không chuẩn thì chạy lại có được không ?
Blog Tâm sự:
  • Trái tim tôi cùng lúc dành tình cảm cho hai người con gái | 02:04 ...
  • Tôi đã chia tay người yêu sau 4 năm anh không dẫn về ra mắt | 12:04 ...
  • Ba mẹ ép anh chia tay khi biết tôi không còn trong trắng | 01:04 ...
  • Thư gửi con trai 14 tuổi của người mẹ từng 10 lần chuyển nhà | 12:04 ...
  • Nhà tôi chẳng có gì ngoài... điều kiện | 01:04 ...
  • Chồng sợ mất tiền nên đòi tôi trả 100 triệu anh từng góp mua nhà | 01:04 ...
By thuyvanphan
#585964 Mình ở Hn bạn ạ. dù sao cũng Thank bạn . Mình phải mang ra care rồi, Mịa cái bọn samsung chạy lại phần mềm lấy 100k . Mịa cái bon care samsung bực thật.

mình làm ở chỗ chiếu phim quốc gia !
By Hamish
#585965 Mình ở Hn bạn ạ. dù sao cũng Thank bạn . Mình phải mang ra care rồi, Mịa cái bọn samsung chạy lại phần mềm lấy 100k . Mịa cái bon care samsung bực thật.

mình làm ở chỗ chiếu phim quốc gia !
By Dakota
#585968 cac bạn ơi hic helpme Mình có cái S5233W nhưng do mình up firequell sai nen máy hư rùi giờ mở máy lên chỉ thấy cái màn hình trắng , có bạn nào bít cách sửa hok theo mình nghĩ nó bị hư là hư cái phầnn mề...ai bit sửa chỉ mình với...Mình hok mún mang ra care vì ngoài đó nó luộc đồ và ăn mắt lém...hic !Giúp me)
By My_xjnk
#585969 cac bạn ơi hic helpme Mình có cái S5233W nhưng do mình up firequell sai nen máy hư rùi giờ mở máy lên chỉ thấy cái màn hình trắng , có bạn nào bít cách sửa hok theo mình nghĩ nó bị hư là hư cái phầnn mề...ai bit sửa chỉ mình với...Mình hok mún mang ra care vì ngoài đó nó luộc đồ và ăn mắt lém...hic !Giúp me)
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online