Như trên tựa đề , em có " sẵn " 1 File Rar , vậy làm sao để thêm pass vào cho nó mà không giải nén ra được không ??? Và Em có 1 File Rar có pass , nhớ Pass , vậy có cách nào " Gỡ Pass " Mà không cần giải nén không ??? Giải nén bất tiện quá , tìm google hoài không ra nổi cái này ...

Ko có cách nào để làm như yêu cầu của bạn. Muốn set password cho file RAR bắt buộc phải nén từ đầu, muốn remove pass phải unrar file đó, nén lại.

zZnh0x_ng0xZz

Ko có cách nào để làm như yêu cầu của bạn. Muốn set password cho file RAR bắt buộc phải nén từ đầu, muốn remove pass phải unrar file đó, nén lại.

Elliot

KO có cách nào khác ngoài phải giải nén ra và đóng lại từ đầu

PhimCuoiTuan_vn

Ko có cách nào để làm như yêu cầu của bạn. Muốn set password cho file RAR bắt buộc phải nén từ đầu, muốn remove pass phải unrar file đó, nén lại. Thank bác , nhưng lúc em mở File nén , rồi click đúp vào 1 biểu tượng chìa khoá phái dưới , nó ra bảng nhập pass , nhưng chả biết để làm gì nữa ^^

Đây :

Vậy cái khung Pass đó là đặt pass cho gì thế ???

Em cũng chả hiểu được , tìm hết Winrar đúng là không có chức năng add pass và gỡ pass gì cả ... Cứ giải nén ra hơi chán ^^

dang_kim_dung

Ko có cách nào để làm như yêu cầu của bạn. Muốn set password cho file RAR bắt buộc phải nén từ đầu, muốn remove pass phải unrar file đó, nén lại. Thank bác , nhưng lúc em mở File nén , rồi click đúp vào 1 biểu tượng chìa khoá phái dưới , nó ra bảng nhập pass , nhưng chả biết để làm gì nữa ^^

Đây :

Em cũng chả hiểu được , tìm hết Winrar đúng là không có chức năng add pass và gỡ pass gì cả ... Cứ giải nén ra hơi chán ^^

Donald

Thank bác , nhưng lúc em mở File nén , rồi click đúp vào 1 biểu tượng chìa khoá phái dưới , nó ra bảng nhập pass , nhưng chả biết để làm gì nữa ^^

Đây :

Em cũng chả hiểu được , tìm hết Winrar đúng là không có chức năng add pass và gỡ pass gì cả ... Cứ giải nén ra hơi chán ^^ Đó là mục set password mặc định cho WinRAR. Bạn đánh pass vô đó rồi save lại, từ giờ nếu tạo file RAR và set pass thì mặc định soft sẽ lấy pass bạn thiết lập.

messy_smart

Thank bác , nhưng lúc em mở File nén , rồi click đúp vào 1 biểu tượng chìa khoá phái dưới , nó ra bảng nhập pass , nhưng chả biết để làm gì nữa ^^

Đây :

Em cũng chả hiểu được , tìm hết Winrar đúng là không có chức năng add pass và gỡ pass gì cả ... Cứ giải nén ra hơi chán ^^ Đó là mục set password mặc định cho WinRAR. Bạn đánh pass vô đó rồi save lại, từ giờ nếu tạo file RAR và set pass thì mặc định soft sẽ lấy pass bạn thiết lập.

Đó là mục set password mặc định cho WinRAR. Bạn đánh pass vô đó rồi save lại, từ giờ nếu tạo file RAR và set pass thì mặc định soft sẽ lấy pass bạn thiết lập. OK , đã hiểu , thank you . Vậy là xong vấn đề ...

Đó là mục set password mặc định cho WinRAR. Bạn đánh pass vô đó rồi save lại, từ giờ nếu tạo file RAR và set pass thì mặc định soft sẽ lấy pass bạn thiết lập. OK , đã hiểu , thank you . Vậy là xong vấn đề ...

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
Q Hướng dẫn cài đặt, gỡ rối và sửa chữa mạng không dây part 2 Công nghệ thông tin 0
Q Portable Wise Program Uninstaller 1.57 - Công cụ gỡ bỏ cài đặt chương trình mạnh mẽ và miễn phí Phần mềm Portable 0
N Portable IObit Uninstaller 3.0.4.922 - Công cụ gỡ bỏ cài đặt nhanh chóng, mạnh mẽ và miễn phí Phần mềm Portable 1
J Portable Wise Program Uninstaller 1.58 - Công cụ gỡ bỏ cài đặt chương trình mạnh mẽ và miễn phí Phần mềm Portable 0
N Portable Wise Program Uninstaller 1.55 - Công cụ gỡ bỏ cài đặt chương trình mạnh mẽ và miễn phí Phần mềm Portable 0
N Sử dụng tính năng File History và Hướng dẫn gỡ bỏ cài đặt Windows 8 Tài liệu chưa phân loại 0
B Cài đặt và Gỡ bỏ Service Pack 1 trên Windows 7 Tài liệu chưa phân loại 0
B Comodo Programs Manager – Gỡ bỏ và quản lý các ứng dụng cài đặt hiệu quả Thủ thuật tin học 1
D thiết kế, lắp đặt và đánh giá hiệu quả sử dụng hệ thống điện năng lượng mặt trời hịa lưới áp mái Khoa học kỹ thuật 0
D Những quy định của luật thương mại Việt Nam năm 2005 về môi giới thương mại thực tiễn áp dụng và những vấn đề đặt ra Luận văn Luật 0

Các chủ đề có liên quan khác