Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By nhox_kute_love_congchua
#584206 Như trên tựa đề , em có " sẵn " 1 File Rar , vậy làm sao để thêm pass vào cho nó mà không giải nén ra được không ??? Và Em có 1 File Rar có pass , nhớ Pass , vậy có cách nào " Gỡ Pass " Mà không cần giải nén không ??? Giải nén bất tiện quá , tìm google hoài không ra nổi cái này ...
By mizz_tuily
By zZnh0x_ng0xZz
#585462 Ko có cách nào để làm như yêu cầu của bạn. Muốn set password cho file RAR bắt buộc phải nén từ đầu, muốn remove pass phải unrar file đó, nén lại.
By Elliot
#585463 KO có cách nào khác ngoài phải giải nén ra và đóng lại từ đầu
By PhimCuoiTuan_vn
#585465 không có cách nào để làm như yêu cầu của bạn. Muốn set password cho file RAR bắt buộc phải nén từ đầu, muốn remove pass phải unrar file đó, nén lại. Thank bác , nhưng lúc em mở File nén , rồi click đúp vào 1 biểu tượng chìa khoá phái dưới , nó ra bảng nhập pass , nhưng chả biết để làm gì nữa ^^

Đây :

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Vậy cái khung Pass đó là đặt pass cho gì thế ???

Em cũng chả hiểu được , tìm hết Winrar đúng là không có chức năng add pass và gỡ pass gì cả ... Cứ giải nén ra hơi chán ^^
By dang_kim_dung
#585466 không có cách nào để làm như yêu cầu của bạn. Muốn set password cho file RAR bắt buộc phải nén từ đầu, muốn remove pass phải unrar file đó, nén lại. Thank bác , nhưng lúc em mở File nén , rồi click đúp vào 1 biểu tượng chìa khoá phái dưới , nó ra bảng nhập pass , nhưng chả biết để làm gì nữa ^^

Đây :

Em cũng chả hiểu được , tìm hết Winrar đúng là không có chức năng add pass và gỡ pass gì cả ... Cứ giải nén ra hơi chán ^^
By Donald
#585467 Thank bác , nhưng lúc em mở File nén , rồi click đúp vào 1 biểu tượng chìa khoá phái dưới , nó ra bảng nhập pass , nhưng chả biết để làm gì nữa ^^

Đây :

Em cũng chả hiểu được , tìm hết Winrar đúng là không có chức năng add pass và gỡ pass gì cả ... Cứ giải nén ra hơi chán ^^ Đó là mục set password mặc định cho WinRAR. Bạn đánh pass vô đó rồi save lại, từ giờ nếu tạo file RAR và set pass thì mặc định soft sẽ lấy pass bạn thiết lập.
By messy_smart
#585468 Thank bác , nhưng lúc em mở File nén , rồi click đúp vào 1 biểu tượng chìa khoá phái dưới , nó ra bảng nhập pass , nhưng chả biết để làm gì nữa ^^

Đây :

Em cũng chả hiểu được , tìm hết Winrar đúng là không có chức năng add pass và gỡ pass gì cả ... Cứ giải nén ra hơi chán ^^ Đó là mục set password mặc định cho WinRAR. Bạn đánh pass vô đó rồi save lại, từ giờ nếu tạo file RAR và set pass thì mặc định soft sẽ lấy pass bạn thiết lập.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym