Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By hoangyenngothuy
#575882 Tự nhiên hôm nay vào duyệt web thì bị lỗi này, không nghe được nhạc hay video gì hết...chỉ hiện "Không thể tải trình cắm"

Bạn nào biết cách khắc phục lỗi này thì chỉ mình với.

Update: đã có cách khắc phục triệt để
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By congchualylyflower
#583582 bác lên mạng tải abode flash thử nhá phải cái đó không nhỉ sao nó ghi trình cắm
Blog Tâm sự:
  • Hàng ngày phải chạm mặt vợ cũ chẳng thấy vui chút nào | 05:02 ...
  • Vợ chồng kinh doanh lãi 8 triệu/tháng, tôi có nên xin đi làm | 04:02 ...
  • Chia tay tôi hai tuần em đã qua đêm với người mới quen | 03:02 ...
  • Sau 10 năm mới biết chồng cặp bồ và có con ngoài giá thú | 03:02 ...
  • 30 Tết tôi bị đứa trẻ 4 tuổi đuổi khỏi nhà | 04:02 ...
  • 14 năm chung sống chồng vẫn yêu dù tôi không sinh được con | 06:02 ...
By ginani_gia
#583583 Tự nhiên hôm nay vào duyệt web thì bị lỗi này, không nghe được nhạc hay video gì hết...chỉ hiện "Không thể tải trình cắm"

Bạn nào biết cách khắc phục lỗi này thì chỉ mình với.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! bạn thử cài lại ghrome xem có khắc phục được không
By mr.kanx
#583584 bác lên mạng tải abode flash thử nhá phải cái đó không nhỉ sao nó ghi trình cắm không cần cài flash thì ghome vẫn chạy được các ứng dụng nghe nhạc và xem phim trên mạng nha bạn, mình dùng ghrome là vì thế
By frigidmoon
#583585 không cần cài flash thì ghome vẫn chạy được các ứng dụng nghe nhạc và xem phim trên mạng nha bạn, mình dùng ghrome là vì thế ủa thế ak thế mà mình dùng crome vào tailieu.vn nó vẩn biểu tải cái abode mới về đấy @@
By yeuoxtrondoi
#583587 Ai sửa hộ với. mình cũng bị trường hợp như vậy. mình đang sài chrome phiên bản 26.0.1397.2 dev-m

windows 8, 64bit.đang sài yên lành thì 2 ngày trước là bị ak.

vừa cập nhật cái flash là nó bị luôn ak
By n2hp1410
#583588 ủa thế ak thế mà mình dùng crome vào tailieu.vn nó vẩn biểu tải cái abode mới về đấy @@ vậy thì lạ quá mình vừa vào thử tailieu.vn mà có thấy nó báo gì đâu, mình chưa cài flash từ lúc cài máy tới giờ , không lẽ ghrome của mình là bản lậu
By Daniels
#583590 Ai sửa hộ với. mình cũng bị trường hợp như vậy. mình đang sài chrome phiên bản 26.0.1397.2 dev-m

windows 8, 64bit.đang sài yên lành thì 2 ngày trước là bị ak.

vừa cập nhật cái flash là nó bị luôn ak theo link mình mà xem nhá
vậy thì lạ quá mình vừa vào thử tailieu.vn mà có thấy nó báo gì đâu, mình chưa cài flash từ lúc cài máy tới giờ , không lẽ ghrome của mình là bản lậu không tin thì theo link mình mà xem nhá
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online