Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By kool_notymystyle
#575863 Tết em muốn làm 1 bộ pokemon cho thằng em nó xem . Em chỉ biết dùng ultra isoultraiso ghi đĩa những file nào iso thôi >"< còn phim hoạt hình đuôi avi,mkv,mp4... thì em lại gà mờ .

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Em cũng tìm hiểu nhiều nhưng đọc không hiểu .Bác nào biết cách ghi đĩa phim vậy chỉ cho em tường tận nha . Nếu xài phần mềm khác (cho em xin link dow)
By tuankiet7687
#583780 Tết em muốn làm 1 bộ pokemon cho thằng em nó xem . Em chỉ biết dùng ultra isoultraiso ghi đĩa những file nào iso thôi >"< còn phim hoạt hình đuôi avi,mkv,mp4... thì em lại gà mờ .

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Em cũng tìm hiểu nhiều nhưng đọc không hiểu .Bác nào biết cách ghi đĩa phim vậy chỉ cho em tường tận nha . Nếu xài phần mềm khác (cho em xin link dow) Dùng Nero đi bạn! Phần mềm ghi đĩa phổ biến nhất...VN
By phuongdung27487
#583782 Dùng Nero đi bạn! Phần mềm ghi đĩa phổ biến nhất...VN Mình biết mấy phần mêm đó nhưng mình không biết cách burn đĩa giống những người bán đĩa dạo ngoài đường >"< . Bạn biết thì hướng dẫn kĩ cho mình được không
By quoc_bao444
#583783 Dùng Nero đi bạn! Phần mềm ghi đĩa phổ biến nhất...VN Mình biết mấy phần mêm đó nhưng mình không biết cách burn đĩa giống những người bán đĩa dạo ngoài đường >"< . Bạn biết thì hướng dẫn kĩ cho mình được không
Kết nối đề xuất:
Thành ngữ tiếng Anh có chứa die