um_bo

Có bạn nào dùng thử Orbit Dowloader chưa giúp mình lỗi này với! Mình bỏ dùng IDM để chuyển sang dùng phần mềm miễn phí nhưng xảy ra 1 lỗi mà không hiểu cách giải quyết.

Đó là sau khi cài xong Orbit Dowloader mình không thể vào mạng được mặc dù máy tính báo có kết nối. Mình thử xóa Orbit Dowloader đi thì lại vào mạng được. Chưa tin "chuyện lạ" mình thử vài lần cài và xóa nữa thì kết quả vẫn như trên. Bạn nào biết cách giải quyết giúp mình với!

Orbit dùng chán lắm bạn ạ, cái đấy k tự bắt link được, vs lại tốc độ còn kém hơn IDM nữa. Thôi bạn cứ dùng lại IDM đi. Orbit bắt link được mà bạn. Mình thấy dùng IDM phải Cr-ack chán quá. Xài hàng miễn phí tốt hơn!

vihungcamthoa

Có bạn nào dùng thử Orbit Dowloader chưa giúp mình lỗi này với! Mình bỏ dùng IDM để chuyển sang dùng phần mềm miễn phí nhưng xảy ra 1 lỗi mà không hiểu cách giải quyết.

Đó là sau khi cài xong Orbit Dowloader mình không thể vào mạng được mặc dù máy tính báo có kết nối. Mình thử xóa Orbit Dowloader đi thì lại vào mạng được. Chưa tin "chuyện lạ" mình thử vài lần cài và xóa nữa thì kết quả vẫn như trên. Bạn nào biết cách giải quyết giúp mình với! Orbit bắt link được mà bạn. Mình thấy dùng IDM phải Cr-ack chán quá. Xài hàng miễn phí tốt hơn! Có 2 cách cho bạn

1. Nếu bạn vẫn muốn dùng Orbit thì khi cài bạn bỏ tick ở mấy cái dòng bắt cài 1 số toolbar cũng như các kiểu vào nhé để tránh bị lỗi.

2. Bạn bảo dùng IDM phải Cr-ack mất việc thì bạn download bản này về đã được Cr-ack sẵn (Internet Download Manager bản 6.15 mới nhất):
Chạy file cài, điền tên rồi ok dùng luôn

Khuyên bạn nên dùng IDM

Các chủ đề có liên quan khác