PHUONG_SAXE

Ai giúp e sửa file host win7 ultimate với.. e active windows + trong phần sercurity e alow full control luôn rồi. hix.. ai pro giúp e với.

Bradleigh

bạn sửa không được hay là không biết đường dẩn để sửa vậy...trước khi sửa nhớ tắt diệt virus đi tại cái nhiều phần mềm diệt virus nó không cho sửa file host đó bạn còn đường dần thì

C:/windows/system32/driver/ect

rồi đó bạn như vậy thôi nhưng mà nhớ trước khi sửa @@ copy file host đó ra ngoài nhá đề phòng rủi ro

Arthur

sửa bình thường chứ gì đâu

nếu không thì copy ra ngoài sửa xong chép đè vô lại

luathieng_t3

Bạn làm theo cách mình thử được không: Click chuột phải chọn properties rồi làm như hình

Nicky

Bạn làm theo cách mình thử được không: Click chuột phải chọn properties rồi làm như hình
bạn ế đã bảo là làm rồi không được còn gì, spam lòi

bạn thớt ơi, bạn đổi tên file hosts thành tên gì cũng được, ví dụ là hostx

sau đó vào sửa thoi, sửa xong bấm Ctrl + S để lưu

hay cũng do soft chống virus nó chặn sửa, thử bỏ tick cái block hosts của soft đó xem sao

mình thể là file hosts nhà mình chả cần để full control gì gì đó cũng ok, sửa đi sửa lại ầm ầm như windows xp

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
P Công tác xã hội trong việc thực hiện chính sách trợ giúp trẻ em lang thang tại Trung tâm bảo trợ xã Văn hóa, Xã hội 0
C Vai trò của nhân viên công tác xã hội trong việc giúp đỡ gia đình có trẻ tự kỷ tiếp cận với nguồn lự Văn hóa, Xã hội 2
D Vai trò của nhân viên công tác xã hội trong việc can thiệp trợ giúp cho những phụ nữ bị bạo hành gia Văn hóa, Xã hội 2
B Công nghệ xử lý phân tích trực tuyến trong việc trợ giúp quyết định Công nghệ thông tin 0
T Vai trò của niềm tin tôn giáo và sự chấp nhận trong việc giúp vị thành niên giải tỏa căng thẳng tron Luận văn Sư phạm 2
A Nghiên cứu về việc giúp học sinh trung học phổ thông giảm lo lắng trong các giờ học nói qua một môi Ngoại ngữ 0
A Hiệu quả của trò chơi trong việc giúp học sinh THPT ghi nhớ nghĩa từ vựng Ngoại ngữ 2
T Em đã giúp bà cụ qua đường trong lúc đông người và xe cộ qua lại. Em hãy kể lại sự việc đó Văn học 0
E Cần trợ giúp về việc verify paypal, bị như thế này không thấy giống như trong hướng dẫn Hỏi đáp Tin học 1
Q Những yếu tố giúp bạn thành công trong việc viết CV Mẹo vặt cuộc sống 0

Các chủ đề có liên quan khác