Bạn làm theo cách như mình chưa mà không được. Tắt KMP rồi bật lại thử xem. Còn nếu không được nữa thì thử cách này . Bạn bật KMP xong bấm F2/chọn đặt lại cấu hình mặc định vậy à. Thank nhé. Để mình thứ

l3f_gemini_a

Bạn làm theo cách như mình chưa mà không được. Tắt KMP rồi bật lại thử xem. Còn nếu không được nữa thì thử cách này . Bạn bật KMP xong bấm F2/chọn đặt lại cấu hình mặc định vậy à. Thank nhé. Để mình thứ

vip_boy_bk

Bạn làm theo cách như mình chưa mà không được. Tắt KMP rồi bật lại thử xem. Còn nếu không được nữa thì thử cách này . Bạn bật KMP xong bấm F2/chọn đặt lại cấu hình mặc định Cho mình xin skype hay yaohoo của bác với. Em vẫn hok dùng được

yzury_yzory

Bạn làm theo cách như mình chưa mà không được. Tắt KMP rồi bật lại thử xem. Còn nếu không được nữa thì thử cách này . Bạn bật KMP xong bấm F2/chọn đặt lại cấu hình mặc định Cho mình xin skype hay yaohoo của bác với. Em vẫn hok dùng được

maiyeu24880

Hic, cách reset lại cấu hình mặc định mà cũng không đuợc thì mình cũng pó tay luôn rồi. Mấy bạn kia chỉnh như mình thì ok hết mà, hay tại do windows 8 không được nhỉ? Chắc kiểu này phải gỡ sạch KMP bằng chương trình gỡ bỏ ứng dụng chuyên nghiệp rồi cài lại KMP rồi chỉnh lại như cách của mình thử xem sao. Yahoo: vodanhkhach09

ugly_girl

Hic, cách reset lại cấu hình mặc định mà cũng không đuợc thì mình cũng pó tay luôn rồi. Mấy bạn kia chỉnh như mình thì ok hết mà, hay tại do windows 8 không được nhỉ? Chắc kiểu này phải gỡ sạch KMP bằng chương trình gỡ bỏ ứng dụng chuyên nghiệp rồi cài lại KMP rồi chỉnh lại như cách của mình thử xem sao. Yahoo: vodanhkhach09

Kodie

Bạn làm được chưa vậy, cho mình hỏi bạn làm thế để làm gì nhỷ. Hay định xem 2 thứ tiếng 1 lúc.

lyxuan

Bạn làm được chưa vậy, cho mình hỏi bạn làm thế để làm gì nhỷ. Hay định xem 2 thứ tiếng 1 lúc.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
F Xem 4 bộ phim cùng một lúc với VidLord 6.0.2 Thủ thuật tin học 6
L Hành động đi xem bói của người dân nội thành Hải Phòng hiện nay (Nghiên cứu trường hợp tại một địa đ Văn hóa, Xã hội 0
K Phân loại đất đai theo luật đất đai Việt Nam. Tìm hiểu một xã ngoại thành Hà Nội xem có bao nhiêu lo Luận văn Kinh tế 0
N Một trang web xem phim HD, Live TV cho bạn nào chưa biết ! InterNet 3
T Tình trạng ô nhiễm môi trường có thể xem là một vấn nạn của cả thế giới. Vì thế có nhận định rằng “ô Văn học 0
N Em thường xem các buổi ca nhạc trên sân khấu hoặc màn ảnh nhỏ. Em hay tả lại một ca sĩ đang biểu diễ Văn học thiếu nhi 0
A Xin hỏi khi xem xét một chứng từ kế toán thì tính hợp lệ, tính hợp pháp được hiểu như thế nào? Ví dụ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
A Hãy kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem. Văn học thiếu nhi 0
X Tôi đang xem BCTC của một công ty cổ phần A . Cuối năm 2006, A ký hợp đồng liên doanh thành lập Xí Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Hãy viết lại một tin thể thao em mới đọc được trên báo (hoặc nghe được, xem được trong các buổi phát Văn học thiếu nhi 0

Các chủ đề có liên quan khác