Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By ngoc_ngoc198701
#574778 tình hình là time gần đây e thấy các anh chị em có nhu cầu active windows 8 hay office 2013 by phone bằng Skype nhưng e không biết cách gọi thế nào qua UK vì gọi thì toàn bị là drop call, có a/e nào biết xin hướng dẫn mình để có thể gọi qua UK được để có thể giúp các a/e trên diễn đàn active win8 hay office 2013 by phone

xin cám ơn
By congchuaocbuu@rocketmail.com
#578137 chuyển sang US đi bạn, VN mình bị chặn gọi sang đó lâu rồi mà. không biết làm có thể nhờ ae trong này, 4r mình nhiều bài hỗ trợ gọi điện giúp lắm
By nguyen_hoang
#578138 chuyển sang US đi bạn, VN mình bị chặn gọi sang đó lâu rồi mà. không biết làm có thể nhờ ae trong này, 4r mình nhiều bài hỗ trợ gọi điện giúp lắm mình gọi qua US bị bắt phải đóng phí, mình gọi lúc active office thì không có gì nhưng khi active key windows thì nó bắt phải đóng phí
By nguyenchihung999
#578139 nó cho 60 phút miễn phí mà bạn. hôm nọ mình cài skype offline và splotflux xong gọi qua đó dc mà. nhưng mình dùng bản active by phone toàn bị lỗi nên chuyển qua bản enterprise dùng Cr-ack cũng ngon lắm
By Mitchel
#578140 gọi US đi bạn Uk bị chặn gùi..mak gọi bằng skype sao tốn phí coi số nào để chữ free thì gọi...chứ việc gì chứ tốn phí thì miễn bàn..hehhehe
By traj_prover.cungiu
#578141 gọi US đi bạn Uk bị chặn gùi..mak gọi bằng skype sao tốn phí coi số nào để chữ free thì gọi...chứ việc gì chứ tốn phí thì miễn bàn..hehhehe mình vẫn bấm số free đó chứ nhưng vẫn bị nó tính phí nên mới chuyển wa UK đó
Hình đại diện của thành viên
By hanhtay
#951979 Các anh chị ơi, cho em hỏi một chút xíu. Em phải dùng dịch vụ gọi điện thoại quốc tế mà không biết có dịch vụ nào ngon bổ rẻ không ạ? Các anh chị chỉ bảo em với hu hu hu
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
hanhtay đã viết:Các anh chị ơi, cho em hỏi một chút xíu. Em phải dùng dịch vụ gọi điện thoại quốc tế mà không biết có dịch vụ nào ngon bổ rẻ không ạ? Các anh chị chỉ bảo em với hu hu hu

Nạp tiền vào Skype gọi cũng được đó.
Kết nối đề xuất: