Walworth

Nhiều y kien nhỉ, của m cung Ultimate và xài Cr-ack, khong co dòng đó. Theo m chu Topic yên tâm đi, thấy da so Cr-ack k có nó.

Carne

Theo em thi windows 7 OEM khong có cai dong change produce key đó.Em dùng ban home sau đó upgrade len professional bằng key OEM thi no cũng không co hien cái dòng đó.

Raymund

Theo em thi windows 7 OEM khong co cái dòng change produce key đó.Em dung ban home sau do upgrade lên professional bang key OEM thì no cung không có hien cai dòng đó.
Theo minh duoc biết thì May Sony thì windows Ban Quyen theo máy roi nen không co dong đó nữa. Thấy bao bay giờ sản pham windows MS bản quyen deu có dong do thì phải.

beyeu_anhlove

Key Win7 Ultimate minh được tặng bạn ak. Minh thay dòng máy VAIO ay sao cái windows cua nó lại khong dong Change Product key vay các bạn?tks cung thay lạ ở cac may dùng home basic, hình nhung không có dòng đó, mà thôi, bản quyen update là được rồi, và co the key của ban la key lậu đó
Neu active = OEM thi không còn cái change

Nếu active = KEY RMT thi no có dòng chu thay đổi key

Và ban nen xóa cái ảnh đi, vi neu ai đó doc duoc cái Product ID cua ảnh ho se biết duoc key mà bạn đangdùnga, và ho se sử dụng key cua bạn nếu active = key thi ngay cả dung soft nó cũng hien ra dòng BBBBBBBBBBBBBBBBB, con cai product id kia dau có active dc đâu

khong le windowns 7 cua minh sony nó Cr-ack Của ban la Windows OEM nen không thể thay doi duoc product key. Active bang key Retail, MAK moi có dòng đó.

lifemelody_hz

neu active = key thi ngay cả dùng soft no cũng hiện ra dong BBBBBBBBBBBBBBBBB, còn cai product id kia dau co active dc đâu Ý ban ay là từ Product ID co the tra ra product key, va tu đó co the lấy key do để sử dụng.

Y ban ấy là tu Product ID co the tra ra product key, và tu do có thể lay key đó để sử dụng. key mak thi day ra, cần j phai thế, mình thay voi windows pro thoi cung đu dùng rồi...còn chủ thot co lòng thì share key ulti cung được

mafiaboy2001

Windows 7, 8 active bang key đều có dong Change product key.
♥mh lấy key tren mạng ..active roi ma cũng không có

win cua minh cũng dùng key cung có chữ đó .key xin lau lắm rồi.dùng tu lau rồi cài windows lai lại nhập vao lai ngon.

key mak thi day ra, cần j phai thế, mình thay voi windows pro thoi cung đu dùng rồi...còn chủ thot co lòng thì share key ulti cung được Vấn de la VN ai cung thich xài đồ xịn, xịn nhất. Mà nhu vay thì buộc phai dung tool active, may nguoi chịu móc hầu bao. Minh gio xài Windows 7 Professional, ban quyen thì khỏi suy nghĩ.

♥mh lay key trên mạng . .active roi mà cũng không có
Mình active ca Windows 7 va Windows 8 bằng key Retail, MAK deu có dòng đó.

Minh Cr-ack (thành công) sao van có dòng change product key Dùng Chew-WGA de active vẫn co dong đó, có the soft dùng key Retail de đánh lừa Windows nen mới vậy.

ước gi minh có một cai key như thế Xai Windows 7 Professional khoi phai ước. Còn neu thich hàng xịn thi minh bán cho, co 1 key Windows 7 Ulti trung thuong mà không xài!

nh0c_kute_112

Van de là VN ai cung thích xài đồ xịn, xịn nhất. Ma nhu vậy thì buoc phai dùng tool active, mấy nguoi chiu móc hầu bao. Mình gio xai Windows 7 Professional, bản quyen thi khỏi suy nghĩ. dân vn dc voi đòi 2 ba trưng mà, minh thay pro là du dung với nhẹ hon ulti nữa, còn nuoc ngoai họ dung basic không ah

ly.phamthimy

Y ban ấy là tu Product ID co the tra ra product key, và tu do có thể lay key đó để sử dụng. Dua vao cái Product ID nay cũng lấy duoc Key hả bạn? Co phan mềm soi ra hay la ntn bạn?tks

master_boy_s2

dan vn được voi doi 2 bà trưng mà, minh thay pro là đủ dung voi nhẹ hơn ulti nữa, con nuoc ngoài họ dung basic không ah Nuoc ngoai bản quyền dau phai chuyện đùa, hon nua việc bỏ ra may trăm USD de mua bản quyền Windows 7 Ultimate cung đâu phải rẻ.

Dua vao cái Product ID nay cũng lấy duoc Key hả bạn? Co phan mềm soi ra hay la ntn bạn?tks Mình cung nghe nói như vay nhung không tìm hieu ki nên cũng không rõ.

phuonganh103

Nuoc ngoai bản quyền dau phai chuyện đùa, hon nua việc bỏ ra may trăm USD de mua bản quyền Windows 7 Ultimate cung đâu phải rẻ.

Mình cung nghe nói như vay nhung không tìm hieu ki nên cũng không rõ. Bac qua đây giúp e cai này nhé:

chuotcong2a_87

Chac la hok được dau ban à vì day la key Retail nen khi đã kick hoat so ID của may se gửi về trung tam của MS nen khi bạn có lay dc Key cũng chac khong Ac Đựơc nữa.hì.hì key win7 su dụng được 10 lan nha bạn

vietkute1503

key win7 su dung được 10 lan nha bạn Nhưng chi 1 máy thui bạn à, Key Retail mà. Mình hoi qua mấy người bảo vậy.

Các chủ đề có liên quan khác