class_07cx2

em xai laptop Asus UL30vt khong co ổ đĩa nen moi khi cài windows rat cực.Hôm qua em vua đi cài windows va nhờ nhân vien lam cho bản ghost de sau này co the ghost ở nhà.Nhưng em ga qua nên không biet cai như thế nào,vì anh ban em nói không can than sẽ mất du lieu ổ D.Cả nha ai biết chỉ em với,em co coi và tìm tren google cách cài nhung chua dám thử.Anh chi nao biết link hay cach nào dễ hieu chi em với ạ.Em chân thanh cam ơn

quaypha_dangyeu

à co file ghót đúng không ? ban lên mạng tai phan mềm tên one key ghost 6.5 về, chỉ can chon mục là restore va chọn ổ dia C và chọn file ghost cua may bạn, nhấn ok sau do no hỏi khởi dong lai nhấn yes the la xong, máy se tu động làm het moi việc cho bạn.... an toàn (nếu chon dung đĩa cần ghost)

lqd03a2longan

như vay ban phải tạo 1 usb bug ghost rat nhieu box viết ve cach tạo usb bug file ghost va cài lại windows mà.bạn vao box như vậy ma tim hiểu thử lam roi sẽ biết

cám on cac bạn nhiều.Mình chi so làm sai la di đời ổ D.Chắc phải muon ai đó ổ dia roi chuyển qua cho an toàn.Mà mình ghost lai đâu phải chia o đĩa nữa dung khong ạ?

Các chủ đề có liên quan khác