iumaylam

Hiện tai minh có 1 em laptop dung windows 7 64bit dung 3 trình duyệt internet do là chorm,fire fox17 va internet explorer9.Mình co dung phần mềm down loat IDM6.14 khi minh xem phim trên 2 trinh duyet fire fox và chom thi idm hiện link down loat con khi chuyển qua IE9 thi khong bắt link.Mặc du da thử mọi cach nhung vẫn không tai nao bắt được link tren IE cả bac nao biết cách khac phuc chỉ em với

conan_daubu

bạn bat internet dowload manger len chon tab dowload/option/General. Xem phan checkbox của internet explorer co bi tắt không neu co check nó lai roi refresh IE thử. chúc ban thanh công.

Twrgadarn

ban bat internet dowload manger len chon tab dowload/option/General. Xem phan checkbox của internet explorer co bị tắt không neu có check no lai rồi refresh IE thử. chuc ban thành công. M cung nghĩ như bạn này, ban select all tất ca trinh duyệt Web de IDM tự động bắt link. M dung IDM 6.12 bat link khá ổn/

d3m0n_111

ban bat internet dowload manger len chon tab dowload/option/General. Xem phan checkbox của internet explorer co bị tắt không neu có check no lai rồi refresh IE thử. chuc ban thành công. Ban nay hình như nham cau hỏi của chủ thớt.

Carraig

Hình nhu minh cũng nhầm cau hoi của chu thot rùi , ban chủ thớt noi ro hơn đi nhá

Bạn thu lam vầy:

Vào IDM , Click Option , Check muc : Bật mo-dun cho cac thao tác trên cac trinh duyệt nền IE

ngothanhtai89

Ban nay hình như nham cau hỏi của chủ thớt. minh thi lại nghĩ giai dap thế này la dung thắc mắt chu thot yêu cầu chứ nhỉ.
ban bat internet dowload manger len chon tab dowload/option/General. Xem phan checkbox của internet explorer co bị tắt không neu có check no lai rồi refresh IE thử. chuc ban thành công.

nhox_love094

Dùng cai IDM đấy không dang tin đâu bạn ạ. Hết han lai phải gia han mat tiền. Theo minh ban nên down phan mem real player ve la tốt nhất khỏi chê. Cai nay dùng thay the cho Chrome, IE, Firefox, mà co the down video tu moi trang web, như youtube, . . . . ma phần mềm nay mien phí luôn nhé.

dinhquyhf

Dung cai IDM đấy khong dang tin đâu bạn ạ. Het han lại phải gia han mất tiền. Theo minh bạn nên down phan mềm real player ve là tốt nhat khoi chê. Cái nay dung thay thế cho Chrome, IE, Firefox, ma co thể down video tu mọi trang web, như youtube, .... ma phan mềm này mien phi luôn nhé. IDM co cả portable và Cr-ack, du de bạn sài. hang ngan người dùng IDM, sao lai noi là không dang tin vậy bạn.

Dung cai IDM đấy khong dang tin đâu bạn ạ. Het han lại phải gia han mất tiền. Theo minh bạn nên down phan mềm real player ve là tốt nhat khoi chê. Cái nay dung thay thế cho Chrome, IE, Firefox, ma co thể down video tu mọi trang web, như youtube, .... ma phan mềm này mien phi luôn nhé. mat tien là sao , carck n thi dung tận bjo moi gia hạn hả bạn@@, mình dung 2 năm rồi, co mat tiền đâu@@

Quigley

À, ban Cr-ack thì mình khong noi gì cả. Minh cung dùng rồi, nhung sau thấy chán vi no chậm quá, thi thoang lại lác qua nen thôi, cho nghỉ luôn.

chip_ducon

À, bạn Cr-ack thi mình không noi gi cả. Mình cung dung rồi, nhưng sau thay chán vì no cham quá, thi thoang lai lác quá nên thôi, cho nghi luôn. Nó thuoc loai Soft download thong dung nhất và dc nhieu ng lựa chon nhat đó bác àk , neu không muốn C_R_A_C_K hay nhap KEY thì van co cách dùng FREE mai mãi mà bac ? ? ? bác cần em chi cho hok @@

boy_dangyeu001

Thôi bác ạ, toi da có phần mem kia rồi nên thôi. Còn cai real player kia loi hai hơn nhiều nen moi dùng, chứ toi van thấy IDM khong hieu quả bằng mà.

Christy

1. Vo option => General => Stick het tat cả trinh duyet

2. Cài Plug-in IDM CC cho trinh duyet

mailanng613

Thoi bac ạ, tui da co phần mềm kia roi nên thôi. Con cai real player kia loi hại hơn nhieu nen mới dùng, chu toi vẫn thấy IDM khong hiệu quả bằng mà. de thu xem sao...IDM ma van có đối thu thi đúng là...mà nguoi ta Cr-ack ok het roi mà ha

Các chủ đề có liên quan khác