trangbeauty_103

các pro giúp mình với...thím mình mới mua 1 con laptop asus K55A. lúc mua mình không hỏi người bán có cài được windows xp hay không vì vẫn nghĩ bình thường...về tới nhà thím bảo cài cho thím windows xp. hix vất vả lắm mới ghost lại được xp, vì nó báo lỗi màn hình xanh.đến lúc ghost song thì nó không nhận driver nào cả...mình vào mạng tìm để download về nhưng mà chẳng thấy ăn thua, mình dùng skydriverxp_v9.9 mà cũng không được.

thank các pro trước.

Malyn

Sao không chịu cài mà đi ghost. Bạn dùng Easy DriverPacks, DriverPack Solution là ổn thôi.

thanks đi rồi xử nè

downlad Uniblue DriverScanner 2013

ngồi tý là driver đầy up

laichinh_gd

Sao không chịu cài mà đi ghost. Bạn dùng Easy DriverPacks, DriverPack Solution là ổn thôi. pro ơi mình download cái này về rồi của bản xp đó. nhưng mà nó ra 2 cái file Easy DriverPacks không có thấy gì cả...

duc1712

thanks đi rồi xử nè

downlad Uniblue DriverScanner 2013

thuốc vào nè New Key.* : DS-D5TEC-FGHMT-5D8AF-LE2AV-V8Z***27-P27WK

ngồi tý là driver đầy up

pro ơi như thế này vừa cài chưa vậy...còn thiếu gì không vậy pro mà sao nó vẫn không được vậy

ơh nó đả tải về máy jờ bạn phải cài vao là ok mà càiđó đảm bảo không thiêu ji . trong quá trinh cài thỳ có cái nó yêu cầu khởi động lại mới cài tiếp dc đó. khởi động lại máy bạn cứ chọn scan rồi download all nó lại hiện như lúc nãy cho bạn cài

Các chủ đề có liên quan khác