Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By nguoiwenttv
#561421 Không biết có ai gặp trường hợp như mình không? chả là có mấy cái ứng dụng portable của adobe (soundbooth, premiere). Mở trong windows 7, chọn chế độ chạy compatibility thì rất là ngon lành, chuyển wa windows 8 cũng vậy mà mở mãi không được, thậm chí open cũng không thấy hiện lên cái gì hết....Mong tất cả người giúp giùm, đang cần dùng mấy cái này ...thanks nhiều!!!
By nh0c_m4p132
#561428 hic hic...sao không thấy ai trả lời vậy nhỉ. trên diễn đàn của microsoft cũng có người hỏi câu này rồi, mà kết quả cũng y chang mình
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

---> ai thử coi được không vậy?
By sinhvien_kt
#561442 Không biết có ai gặp trường hợp như mình không? chả là có mấy cái ứng dụng portable của adobe (soundbooth, premiere). Mở trong windows 7, chọn chế độ chạy compatibility thì rất là ngon lành, chuyển wa windows 8 cũng vậy mà mở mãi không được, thậm chí open cũng không thấy hiện lên cái gì hết....Mong tất cả người giúp giùm, đang cần dùng mấy cái này ...thanks nhiều!!! Nêu portable đó được tạo ra bằng Thinapp thì phải là bản ThinApp 4.7.2 trở lên mới chạy dc...
By hatrutinhyeu_hihihi
#561530 Cũng đang đau đầu cái vụ này, cứ tưởng mình tải file bị lỗi về, hoá ra nó không chạy trên windows 8. Bực thế!
Kết nối đề xuất: