nguoiwenttv

Không biết có ai gặp trường hợp như mình không? chả là có mấy cái ứng dụng portable của adobe (soundbooth, premiere). Mở trong windows 7, chọn chế độ chạy compatibility thì rất là ngon lành, chuyển wa windows 8 cũng vậy mà mở mãi không được, thậm chí open cũng không thấy hiện lên cái gì hết....Mong tất cả người giúp giùm, đang cần dùng mấy cái này ...thanks nhiều!!!

nh0c_m4p132

hic hic...sao không thấy ai trả lời vậy nhỉ. trên diễn đàn của microsoft cũng có người hỏi câu này rồi, mà kết quả cũng y chang mình

---> ai thử coi được không vậy?

sinhvien_kt

Không biết có ai gặp trường hợp như mình không? chả là có mấy cái ứng dụng portable của adobe (soundbooth, premiere). Mở trong windows 7, chọn chế độ chạy compatibility thì rất là ngon lành, chuyển wa windows 8 cũng vậy mà mở mãi không được, thậm chí open cũng không thấy hiện lên cái gì hết....Mong tất cả người giúp giùm, đang cần dùng mấy cái này ...thanks nhiều!!! Nêu portable đó được tạo ra bằng Thinapp thì phải là bản ThinApp 4.7.2 trở lên mới chạy dc...

Pat

cứ từ từ. windows 7 còn đầy cái không dùng được huống ghì windows 8

hpetina

mình cũng bị thế bạn ah`, cái adobe pts cs3 không chạy được, mới down cs6 full về, chạy lại ngon.

Cũng đang đau đầu cái vụ này, cứ tưởng mình tải file bị lỗi về, hoá ra nó không chạy trên windows 8. Bực thế!

Các chủ đề có liên quan khác