xuanmai_et

Số là em vừa mới cài xong Office 2013 Preview ( vì thấy bản này có key miễn phí, và cũng không kém bản Pro mấy), và vừa xin được key , tuy nhiên mình lỡ dại không lưu lại key này trên máy.

Sau mấy ngày dùng, vì không active windows 8 được nên cài lại windows nhiều lần và quên mất em nó đi, nay vừa active windows 8 được nhưng em lại không có key hợp pháp để cài lại Office 2013 bản Preview.

Em gửi email hỏi Microsofft thì nhận được thư trả lời cách cài và mua key bản Pro! Còn trang

thì vừa bị đóng.

Mong các bạn giúp đỡ active em nó, em không biết phải làm thế nào lấy lại key, hay xin key mới cả.

Chân thành Thank các bác!

bạn xin key theo kiểu active by the phone nếu không nhớ thì lục lại bài vừa viết và lấy lại cái key mà mình từng active và active lại xem, nếu không nhớ nữa thì bạn active lại bình thường theo kiểu active by the phone ấy, trên vn vẫn còn mà

Ellery

Mình active bản PREVIEW với key miễn phí của Microsoft bác ạ, không phải active by phone và cũng không lưu lại key, thế mới ác. Thank bác

myclass11

Mình active bản PREVIEW với key miễn phí của Microsoft bác ạ, không phải active by phone và cũng không lưu lại key, thế mới ác. Thank bác thế thì active lại, hay dùng Cr-ack , mình cài bộ office 2013 được 1 ngày sau xóa luôn, vì nó lỗi xung với dcom, khắc phục mãi không được,

Dave

Vâng, nhưng trang active vừa bị Microsoft gỡ rồi bác ạ, không vào được, còn key bản Pro thì không dùng được với bản PREVEIW chả biết làm sao nữa ...

toemlemlinh_bt

Vâng, nhưng trang active vừa bị Microsoft gỡ rồi bác ạ, không vào được, còn key bản Pro thì không dùng được với bản PREVEIW chả biết làm sao nữa ... MS không còn hổ trợ bản dùng thử nữa rồi, vậy nên bạn cứ yên tâm tải bản pro về cài và sẽ có nhiều phương pháp activated, mạnh dạn dùng bản pro nhớ active= phone đầy trong 4room

ly_biet

Thank bác Kanvjl, xoay mãi không gửi trả lời cho bác được trong box.

Mình không biết cách add key mới, bác bày giúp mình với.

Thank cả bác Locb và daixinh9x nữa nhé, mình xử lý xong em nó không được thì chắc cài bản pro thôi.

Shan

muốn add key mới thì vào controlpanel > Programs and Features bạn click phải vào office 15 chọn thay đổi và add key vào

Các chủ đề có liên quan khác