Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By trang_van
#557448 Cái Laptop của mình windows 7 bị hỏng, mình cài lại windows XP SP3, sau khi cài xong thì xem video không nghe được âm thanh. Vào Manage của Computer thì nó báo không thiếu Driver

By thienthanh_ducminh
#557464 Lúc đầu mình tưởng mấy cái phần mềm xem Video bị hư nên tải lại cái khác nhưng vẫn thế! Giúp Me...
By phat_hung
#557493 Bạn đưa thông tin như thế thì có thánh may ra mới giúp được bạn. Ít ra bạn cũng phải đưa tên hiệu cái laptop bạn đang dùng chứ?

Mà laptop thì bạn cứ vào trang chủ của nó mà tải, vd lên google gõ "dell + driver" or "asus + driver" rồi vào web của hãng gõ tên dòng máy mình là tải driver ngon lành thôi

P/s: Nếu cài xp thì bạn kiếm bản ghost xp full dỉver ấy. Ghost xong nó tự cài hết driver luôn

By yenphuong4486
#557517 Bạn đưa thông tin như thế thì có thánh may ra mới giúp được bạn. Ít ra bạn cũng phải đưa tên hiệu cái laptop bạn đang dùng chứ?

Mà laptop thì bạn cứ vào trang chủ của nó mà tải, vd lên google gõ "dell + driver" or "asus + driver" rồi vào web của hãng gõ tên dòng máy mình là tải driver ngon lành thôi

P/s: Nếu cài xp thì bạn kiếm bản ghost xp full dỉver ấy. Ghost xong nó tự cài hết driver luôn Bạn ơi vậy Ghost máy có mất hết dữ liệu hem! H/d ghost lun yk
By kao_ghet_maj01
#557521 Cái đó là xem video vậy còn nghe nhạc thì sao bác ? Có thử dùng phần mềm khác play coi sao. Viết nhầm thui! là vì cái Video nhạc không nghe được âm thanh! Mình vừa sử dụng 3-4 cái phần mềm xem Video rồi. củg z à
By hien_fg
#557523 Bạn đưa thông tin như thế thì có thánh may ra mới giúp được bạn. Ít ra bạn cũng phải đưa tên hiệu cái laptop bạn đang dùng chứ?

P/s: Nếu cài xp thì bạn kiếm bản ghost xp full dỉver ấy. Ghost xong nó tự cài hết driver luôn Mà mình có thấy nó thíu Driver âm thanh đâu!
By loa4vitinh
#557540 Bạn đưa thông tin như thế thì có thánh may ra mới giúp được bạn. Ít ra bạn cũng phải đưa tên hiệu cái laptop bạn đang dùng chứ?

P/s: Nếu cài xp thì bạn kiếm bản ghost xp full dỉver ấy. Ghost xong nó tự cài hết driver luôn Chài ơi! Ghost nó cần đĩa nữa, tìm đĩa đó bằng niềm tin à!
By 38_38
#557562 Mà mình có thấy nó thíu Driver âm thanh đâu! Vấn đề không phải thiếu mà là nó không đúng, như 1 số dòng laptop có phím tắt đó ghost driver đầy đủ nhưng không cài driver cho phím tắt thì lấy gì xài. Bác chịu khó tìm rồi down về xem sao.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym