Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By Mika
#556909 em vừa sửa file host:

205.199.44.156 registeridm.com

205.199.44.16 registeridm.com

127.0.0.1 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

hôm nay mở máy idm báo bị block, bác nào biết cách sửa, chỉ dùm em với.

Thân!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Unai
#556988 em vừa sửa file host:

205.199.44.156 registeridm.com

205.199.44.16 registeridm.com

127.0.0.1 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

hôm nay mở máy idm báo bị block, bác nào biết cách sửa, chỉ dùm em với.

Thân! chỉnh lại rùi để file host ở chế độ read-only nhé không idm nó tự vô hiệu hoá file host bằng thêm # vào trước các dòng đó
By tophuong
#557017 Em cài IDM ok rồi, nhưng chỉ được 1 tài khoản user của window thôi, log on vào tài khoản khác thì không thấy báo gì cả, không bắt link... Tại sao thế hả các bác, làm thế nào để dùng cho tất cả các user nhỉ?
By hoacocken83
#557038 đang dùng host này thấy vô tư mà : nên ngắt mạng khi điền key nhé

207.44.199.159 registeridm.com

207.44.199.16 registeridm.com

27.0.0.1 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

key : Serial: NTOQN-7HUL9-NEPFL-13I0A

còn lại điền gì cũng được
By boy_vo_danh_tieu_tot
#557080 mình cũng bị block, thử lại mấy lần host rồi nhập key vẫn k được. các bạn thử thế này nhé

mở task manager lên trước, sau đó nhập key nhấn ok. cửa sổ đăng kí idm sẽ đứng 1 chút (nếu nhanh quá bạn mở nhiều chương trình cho máy chạy chậm chút để cửa sổ đăng kí chạy chậm hay treo) nhanh tay nhảy alt + tab qua taskmanager rồi end task cái cửa sổ đăng kí idm đi. mở lại idm.exe là ok

mình vừa làm nhiều lần như vậy đều thành công. nhất là máy yếu

By zic_sitinh
#557112 mình cũng bị block, thử lại mấy lần host rồi nhập key vẫn k được. các bạn thử thế này nhé

mở task manager lên trước, sau đó nhập key nhấn ok. cửa sổ đăng kí idm sẽ đứng 1 chút (nếu nhanh quá bạn mở nhiều chương trình cho máy chạy chậm chút để cửa sổ đăng kí chạy chậm hay treo) nhanh tay nhảy alt + tab qua taskmanager rồi end task cái cửa sổ đăng kí idm đi. mở lại idm.exe là ok

mình vừa làm nhiều lần như vậy đều thành công. nhất là máy yếu Bạn chỉ dẫn rất là nghề dư. Cái thời (gian) nay máy toàn Core i mà bạn làm như kiểu Pentium ấy,làm cho máy chạy chậm .
Kết nối đề xuất: