Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By blogchanh_blogdeo
#555252 mình có 1 thắc mắc mún hỏi.

khi mình dùng firefox, để IDM ở chế độ tự bắt link down khi có video. khi video dc bật, mình kích vào biểu tượng download, nhưng không hiểu sao video nào nó cũng chỉ bắt 1 cái link dung lượng có 1.63Mb cố định và dow về thì file đó không chạy dc.

khi mình mở chrome thì mới không bị

ko hiểu lỗi do idm hay thằng firefox của mình nữa

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By mitu_nguyen
#555277 Một số Clip trên Youtube khi dùng Chrome cũng gặp trường hợp này!

Bạn chọn Chất lượng xem sau đó tải với chất lượng ấy là được!
By Dack
#555296 Thường thì đó là mấy cái Clip ca nhạc bị Yotube chặn bản quyền, thử dùng trình duyệt khác hay dùng Tool donwload Youtube sẽ dc
By Attie
#555340 đấy là cái link html,các trang khác nếu như bạn vẫn down video bình thường thì là do cái video đó chặn bản quyền
By roomykite
#555379 đấy là cái link html,các trang khác nếu như bạn vẫn down video bình thường thì là do cái video đó chặn bản quyền Cùng ý kiến
By ly_quochuy1812
#555391 Thường thì đó là mấy cái Clip ca nhạc bị Yotube chặn bản quyền, thử dùng trình duyệt khác hay dùng Tool donwload Youtube sẽ dc chưa thấy youtobe chặn không cho down bao h. chỉ có xoá video. và gắn cờ thông báo
By quyendieu84
#555414 bạn nên xoá cả ff và idm, rồi cài lại phiên bản mới nhất của cả 2 xem sao

có thể add-on có vấn đề
By Dack
#555431 Có phải cái Video đó có đoạn giới thiệu ngắn phải không, Chrome nó bắt dung lượng của đoạn video đó nên mới như vậy. bạn dùng IDM 6.12 build 26 thử xem
By luongvancuoi18
#555491 update ff và idm mới nhất là hết ngay thôi bạn
Kết nối đề xuất:
Thành ngữ tiếng Anh có chứa die