motozola_83_91

Mình có một cái đĩa DVD-R, format rồi, bỏ nhạc vô luôn rồi sao bỏ vô đầu đĩa nghe không được vậy ? Đầu đĩa báo là "No disc"

Giờ mình ra tiệm mua một cái DVD-9 trắng, bỏ nhạc vô, làm như vậy đầu đĩa có nghe được nhạc mình bỏ vô không ? Hay cần một phần mềm nào hổ trợ nửa ? Thank tất cả người lắm...

MCM_MCM

Nếu bỏ nhạc vô và burn thì nó là MP3. (chứ đừng copy và paste vào CD nha)

Kiếm nero hay phần mềm ghi đĩa nào cũng burn được.

Mà khi ghi đừng chọn tần số ghi cao quá, đầu đĩa sẽ không đọc được đâu.

isabel_wu

các bạn ơi, mình vừa Format đĩa DVD-R như cách bình thường rồi mà nó cứ đòi một DVD trốn để ghi dử liệu hoài vậy ?? DVD-R mình format trống rồi mà ? Nó kêu vậy nè.

vipmoon24

Cách nhanh nhất là nhấn nút Burn bên phải phía trên của WMP là xong,

rosewillow27

dvd-r fomat không được dvd rw mới fomat được Vậy bây giờ mình ra mua DVD RW hay DVD-9 có Format được không ? Có thể bỏ nhạc vào rồi bỏ vào đầu đĩa nghe được không ? Tks bạn !

bugs993000

Vậy bây giờ mình ra mua DVD RW hay DVD-9 có Format được không ? Có thể bỏ nhạc vào rồi bỏ vào đầu đĩa nghe được không ? Tks bạn ! Hình như bạn đỉnh bỏ Flac vào

Hình như bạn đỉnh bỏ Flac vào Là cái gì ? Mình không có hiểu ? Flac là sao ? Giờ mua đĩa DVD-RW hay DVD-9 về, Bủn vào rồi đễ vô đầu đĩa nghe được hông Cứu

Đầu đĩa giờ chơi USB được hết mà,burn đĩa làm chi cho mệt,vừa mệt,vừa tốn kém,vừa lỉnh kỉnh

Vào đây mà tìm hiểu:

Là cái gì ? Mình không có hiểu ? Flac là sao ? Giờ mua đĩa DVD-RW hay DVD-9 về, Bủn vào rồi đễ vô đầu đĩa nghe được hông Cứu Bạn định Burn mp3 vào hã, làm như mình nói phía trên là dc

Các chủ đề có liên quan khác