bf_203

Hôm nay mình muốn sẻ chia với các bạn phần mềm convert từ PDF sang word mà không bị lỗi font!

1/Trước tiên các bạn cài chương trình Foxit PDF Editor (full) tại:

Chương trình này dùng để chỉnh sửa file PDF rất tốt.Nhưng ở đây ý mình là các bạn dùng chương trình này để xem file PDF cần convert của chúng ta có bị đặt chế độ chống chỉnh sửa hay password gì không!Nếu có các bạn cần 1 công cụ để bẻ khóa nó, đó là chương trình Portable PDF Password Remover 3.0:

Nếu không có thì các bạn chỉ cần dùng chương trình Foxit PDF Editor mở file PDF click vào 1 dòng bất kỳ xem khung chỉ dẫn bên phải để biết file PDF của mình được tạo ra bằng Font nào.Xong đóng chương trình lại.

các bạn dùng phần mềm PDFConverterElite to office

làm theo chỉ dẫn của chương trình xong đổi font theo font của file PDF là xong!

chương trình PDFConverterElite to office có thể convert file PDF ra tất cả định dạng office và cả ra Image nữa!

meocon_sunrang

Thank bạn vừa sẻ chia, phân chỉnh sửa thì m nhớ bạn cũng gửi cho m 1 lần nhưng về phần Convert sang Word m vẫn chưa tìm được phần mềm nào ưng ý.Bạn thử Test giúp m file này biết kết quả ngay.

Code: http://www.mediafire.com/?dz49ncracikd3sc

File của bạn font chữ độc đáo quá, mình dùng Wondershare PDF to Word convert thử thấy nản luôn Thank bạn vừa sẻ chia, phân chỉnh sửa thì m nhớ bạn cũng gửi cho m 1 lần nhưng về phần Convert sang Word m vẫn chưa tìm được phần mềm nào ưng ý.Bạn thử Test giúp m file này biết kết quả ngay.

Code: http://www.mediafire.com/?dz49ncracikd3sc

angle_blue106

File của bạn font chữ độc đáo quá, mình dùng Wondershare PDF to Word convert thử thấy nản luôn File PDF bình thường đấy chứ, nó có công thức thì m mới cần tìm phần mềm không bị lỗi Font, Nếu không có công thức m dùng Solid Convert là ổn.

hongthao_vn2001

thanks bạn vừa sẻ chia!!

mình chỉ có ý kiến thế này, trước khi chuyển thì xem qua xem nó có file hình ảnh ko, nếu có thì chịu, với thường thường khi convert thì rất dễ lỗi font, lắm file khó tránh lắm!

Dax

Thank bạn vừa sẻ chia, phân chỉnh sửa thì m nhớ bạn cũng gửi cho m 1 lần nhưng về phần Convert sang Word m vẫn chưa tìm được phần mềm nào ưng ý.Bạn thử Test giúp m file này biết kết quả ngay.

Code: http://www.mediafire.com/?dz49ncracikd3sc Của bạn nè:

file của bạn sử dung font VNTime & kiểu gõ là TCVN3

Mình chuyển rùi!nó bị lỗi chỗ chữ hoa chữ thường thôi!

HEO_TAMYHU

Của bạn nè:

file của bạn sử dung font VNTime & kiểu gõ là TCVN3

Mình chuyển rùi!nó bị lỗi chỗ chữ hoa chữ thường thôi! Nếu chỉ lỗi đơn giản vậy thì nói làm gì, bạn coi lại đi, trích từ file bạn convert này:

puppy_s2

sao kỳ vậy!Máy mình xem bình thường mà:

bạn mở file chọn ctrl+A chỉnh về font VNtime xem nha!

Rudy

mình cài cái Foxit PDF Editor sao không mở được pdf để xửa nhỉ bạn ơi

Cory

mình cài cái Foxit PDF Editor sao không mở được pdf để xửa nhỉ bạn ơi Sau khi cài xong bạn tắt chương trình,copy file Cr-ack vào thư mục :"C:\Program Files\Foxit Software\PDF Editor

Sau khi copy Cr-ack xong bạn chạy chương trình + bấm vào menu File + open + chọn đường dẫn đến file PDF;khi mở file nếu không có thông báo gì lạ thì có thể chỉnh sửa bình thường,nếu có thông báo thì bạn phải chạy chương trình Portable PDF Password Remover 3.0 để gỡ bỏ password sau đó mở lại rồi chỉnh sửa!

cumeoden.4mat

Bạn hiền ơi mình loay hoay mấy hôm rồi mà chưa convert được cái file này, cũng làm thử cách của bạn mà không được, xin bạn tải về xem giúp mình với nhé. Chân thành Thank bạn vừa sẻ chia

giúp mình với nhé bạn yahoo:vingaymaituoisang_snb

nganha_7x

cũng hay đó. dạng pdf mà nó chuyển sang ảnh thì sao sao sang dạng text dc nhỉ bạn tham khảo chương trình vndocr40demo nha bạn!chương trình này có thể convert hình sang chữ!Bạn nhờ bác google í!

Bạn hiền ơi mình loay hoay mấy hôm rồi mà chưa convert được cái file này, cũng làm thử cách của bạn mà không được, xin bạn tải về xem giúp mình với nhé. Chân thành Thank bạn vừa sẻ chia

giúp mình với nhé bạn yahoo:vingaymaituoisang_snb file của bạn hình như bị mã hoá!mình đang tìm cách chuyển!sẽ sớm hồi âm cho bạn!

Các chủ đề có liên quan khác