Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By bf_203
#552801 Hôm nay mình muốn sẻ chia với các bạn phần mềm convert từ PDF sang word mà không bị lỗi font!

1/Trước tiên các bạn cài chương trình Foxit PDF Editor (full) tại: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Chương trình này dùng để chỉnh sửa file PDF rất tốt.Nhưng ở đây ý mình là các bạn dùng chương trình này để xem file PDF cần convert của chúng ta có bị đặt chế độ chống chỉnh sửa hay password gì không!Nếu có các bạn cần 1 công cụ để bẻ khóa nó, đó là chương trình Portable PDF Password Remover 3.0:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Nếu không có thì các bạn chỉ cần dùng chương trình Foxit PDF Editor mở file PDF click vào 1 dòng bất kỳ xem khung chỉ dẫn bên phải để biết file PDF của mình được tạo ra bằng Font nào.Xong đóng chương trình lại.

các bạn dùng phần mềm PDFConverterElite to office
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

làm theo chỉ dẫn của chương trình xong đổi font theo font của file PDF là xong!

chương trình PDFConverterElite to office có thể convert file PDF ra tất cả định dạng office và cả ra Image nữa!

By meocon_sunrang
#552813 Thank bạn vừa sẻ chia, phân chỉnh sửa thì m nhớ bạn cũng gửi cho m 1 lần nhưng về phần Convert sang Word m vẫn chưa tìm được phần mềm nào ưng ý.Bạn thử Test giúp m file này biết kết quả ngay.

Code: http://www.mediafire.com/?dz49ncracikd3sc
By woemha_xephangdianh
#552831 File của bạn font chữ độc đáo quá, mình dùng Wondershare PDF to Word convert thử thấy nản luôn Thank bạn vừa sẻ chia, phân chỉnh sửa thì m nhớ bạn cũng gửi cho m 1 lần nhưng về phần Convert sang Word m vẫn chưa tìm được phần mềm nào ưng ý.Bạn thử Test giúp m file này biết kết quả ngay.

Code: http://www.mediafire.com/?dz49ncracikd3sc
By angle_blue106
#552855 File của bạn font chữ độc đáo quá, mình dùng Wondershare PDF to Word convert thử thấy nản luôn File PDF bình thường đấy chứ, nó có công thức thì m mới cần tìm phần mềm không bị lỗi Font, Nếu không có công thức m dùng Solid Convert là ổn.
By hongthao_vn2001
#552856 thanks bạn vừa sẻ chia!!

mình chỉ có ý kiến thế này, trước khi chuyển thì xem qua xem nó có file hình ảnh ko, nếu có thì chịu, với thường thường khi convert thì rất dễ lỗi font, lắm file khó tránh lắm!
By Dax
#552868 Thank bạn vừa sẻ chia, phân chỉnh sửa thì m nhớ bạn cũng gửi cho m 1 lần nhưng về phần Convert sang Word m vẫn chưa tìm được phần mềm nào ưng ý.Bạn thử Test giúp m file này biết kết quả ngay.

Code: http://www.mediafire.com/?dz49ncracikd3sc Của bạn nè: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

file của bạn sử dung font VNTime & kiểu gõ là TCVN3

Mình chuyển rùi!nó bị lỗi chỗ chữ hoa chữ thường thôi!
By HEO_TAMYHU
#552885 Của bạn nè: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

file của bạn sử dung font VNTime & kiểu gõ là TCVN3

Mình chuyển rùi!nó bị lỗi chỗ chữ hoa chữ thường thôi! Nếu chỉ lỗi đơn giản vậy thì nói làm gì, bạn coi lại đi, trích từ file bạn convert này:

By puppy_s2
#552896 sao kỳ vậy!Máy mình xem bình thường mà: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

bạn mở file chọn ctrl+A chỉnh về font VNtime xem nha!
Kết nối đề xuất: