Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By darkwolf0072001
#550527 xin hỏi có ai biết cách khắc phục lỗi font triệt để trong proshow producer 5.0.3222 không chỉ dùm mình với

mình vừa thử cách dùng unicode 4.0 và dùng bảng mã vni rồi

tuy nhiên có một số từ vẫn không thể mã hóa được chẳng hạn như từ nữa, mình, thường, đã...

vd :

ai biết cách sửa chỉ cho mình với .

Thank các bạn

By o0perhapslove0o
By vobangtram_tramsieudep
#550568 bạn mở UniKey lên bạn chỉnh cần chuyển sang VNI Windows, rổi vào ProShow Producer chỉnh kiểu gõ nào có bắt đầu bằng VNI VD như VNI-Butlong hay VNI-Cooper có trong ProShow Producer đó bạn, có rất nhiều kiễu cho bạn chọn, bạn KẾT cái nào thì chỉ việt nhất vào thôi.....chúc bạn thành công!
By emcohieulonganh1225
#550585 bạn mở UniKey lên bạn chỉnh cần chuyển sang VNI Windows, rổi vào ProShow Producer chỉnh kiểu gõ nào có bắt đầu bằng VNI VD như VNI-Butlong hay VNI-Cooper có trong ProShow Producer đó bạn, có rất nhiều kiễu cho bạn chọn, bạn KẾT cái nào thì chỉ việt nhất vào thôi.....chúc bạn thành công! Thank bạn! mình cũng vừa chỉnh như thế rồi nhưng một số từ vẫn không thể mã hóa được như mình vừa nói đó! những từ như nữa,đã, mình, thường... khi gõ vào vẫn bị lỗi font
By ct_bp783
#550630 Bạn vào đây dowload font VNi ve (Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!)

Roi giai nén copy vao C:-->windows-->font.tat chuong trinh roi bat len.chon font VNI đánh chữ hiển thị bi lỗi nhưng preview lai ok.chúc bạn thành công
By thanhtamphung
#550689 Thank bạn! mình cũng vừa chỉnh như thế rồi nhưng một số từ vẫn không thể mã hóa được như mình vừa nói đó! những từ như nữa,đã, mình, thường... khi gõ vào vẫn bị lỗi font bạn chọn bảng mã TCVN3(ABC) rồi vào pspro chọn các font bắn đầu bằng .VN (.VNFREE chẳng hạn). nếu thấy hữu ích thì thanks cái nha. :-p
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary