hoapham89

Mỗi tối,trước khi đi ngủ,Anh đều lắng nge bài ‘’ ’’,bởi vì Anh muốn tìm lại những đều tốt đẹp nhất trong con người,tìm lại chính bản thân mình.Anh không biết làm như thế nào hết,và lần này Anh đã mất em thật rồi.Thật sự là như vậy.Cũng như những lúc này khi anh ngồi lắng nge bài hát này thì chỉ còn là cảm xúc.Nó chợt dâng lên che lấp khoảng trống trong con tim và bao trùm lấy trí não của Anh.Trước đây,Đôi lúc Anh nhớ em lắm chỉ mong được gần bên e,được nhìn thấy em.được nhìn thấy em cười vui.Và a đã vội vàng chạy thật nhanh lên nhà em và rồi chỉ để được nhìn thấy e thôi.Nhưng giờ đây,điều này dường như không thế xảy được nữa.a biết a không thế ở bên em thêm lần nào nữa.Tình cảm của em đã vơi bớt chỉ sau 1 lần cãi nhau với anh.và giờ đây,chúng ta đã chia tay.A không thể nào coi e là bạn hay la em gái mình được.Vì tình cảm a dành cho em quá nhiều.A muốn quay lại bên e,xây dựng tiếp những gì mà mình đã đánh mất.Anh làm tất cả mọi thứ.cố gắng mọi viêc.Anh có thể đứng đợi em,hàng giờ.A không sợ trời mưa bão, nắng gió.hay sương rơi.A không sợ cơn giá rét thổi qua người a vào những đêm mưa bay.a có thế đứng nhìn em ở trên lan can từ dưới đường.a có thế làm tất cả.Công việc bây giờ Anh không thể làm được là giữ lấy e.giữ lấy tình yêu của mình.A còn nhớ lần chúng ta đừng ngắm mưa.rất đẹp,.thật sự là rất đẹp.cả mưa với em.trong A rất đẹp.A yêu em lắm.Thôi A kiệt sức rồi.Hy vọng e sẽ hạnh phúc với người em lựa chọn.a vẫn đợi em.,anh yêu em.1 lần và cho đến 100 lần..a yêu em…

xuanphuong

font chữ làm sao ấy bạn nhỉ, lần sau đăng dễ nhìn hơn bạn nhé.

kisbài này mình cũng rất thích, kết cả bài kiss the rain của Yiruma :good:

[FLASH]http://s3.video.ketnooi.com/mp3/zn/embed/ZWZD909W/ketnooi_mp3.swf[/FLASH]

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
V Khảo sát tình hình chuyển dịch câu hỏi từ tiếng Anh sang tiếng Việt trên một số văn bản dịch Anh - V Văn hóa, Xã hội 0
W Thôi được, thưa bác sĩ, lẽ nào tình yêu thực sự bản thân nó chưa phải là một cái gì đó sao? Bác sĩ đ Sức khỏe sinh sản 0
G Mình đang cần một số bài tập tình huống môn marketing căn bản, mong các bạn giúp? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
H Đề án tình hình viện trợ ODA của Nhật Bản cho Việt Nam từ năm 1992 đến nay và một số kiến nghih Luận văn Kinh tế 0
H Tình hình đầu tư trực tiếp ra nước ngoài của Nhật Bản từ năm 1990 và một số giải pháp tăng cường thu Luận văn Kinh tế 0
N Tiểu luận: Tình hình viện trợ ODA của Nhật Bản cho Việt Nam từ năm 1992 đến nay và một số kiến nghị Luận văn Kinh tế 0
0 Bước đầu khảo sát tình hình viết địa danh nước ngoài trên một số văn bản tiếng Việt hiện nay Tài liệu chưa phân loại 0
M Đánh giá tình hình sử dụng vốn đầu tư xây dựng cơ bản ở Việt Nam giai đoạn 1991-2000 và một số giải Tài liệu chưa phân loại 0
M Điều tra tình hình chăn nuôi thú y và một số bệnh truyền nhiễm trên đàn lợn nuôi tại huyện Vụ Bản tỉ Tài liệu chưa phân loại 0
D Áp dụng thuật toán best first search vào tìm đường đi từ một điểm đến một điểm khác trong bản đồ của một xã Công nghệ thông tin 0

Các chủ đề có liên quan khác