Beanon

BE NHA EM 13THANG ROI MA CO 8.5 KG,{ BE GAI} BE OM {GAY} QUA PHAI không MAY CHI , BINH THUONG THI BE CUNG AN UONG BINH THUONG NHUNG không AN GIOI NHU NHUNG BE KHAC BE NHA EM HAY BENH {OM} NHUNG LUC BENH THI không CO AN GI CA MA CHI BU ME THOI, XINH HOI MAY CHI CO BI QUYET NAU AN NGON HAY NAU THUC AN CHO BE NHU THE NAO VA CHO BE AN GI .DE BE CO THE AN MAO CHONG LON XINH Thank NHIEU EM không SONG TAI QUE HUONG MINH NEN VIEC CHO BE AN UONG CUNG LAM EM LO LANG...PHAI CHI BE NHA EM CUNG TO LON NHU NHUNG DUA DE KHAC THI VIEC CHO BE AN UONG SE DE DANG ROI PHAI không MAY CHI?....................CAM ON

Romain

ban oi ban ! ban giong minh` rui` đo . minh`cung accursed xa quê huong . nhung be nha minh moi co 9 thang thui ban a`. nhung duoc âmi be bất gây` dau voi lai be cung bất luoi` ăn nhu bé nhà ban . minh` co 1 vai loi khuyên cho ban nha : 1:cho be vui choi nhiêu , khi be vui choi be se đoi nhanh , se dê an uong hon . 2:de be đói , chu bất phai la` ban đói. co nghia chi nên cho be an nhung mon ma` be thich an . thay dôi khau vi thuong` xuyen cho be 3:bất nên ep be an , khi ep be, be se co âmm gia (nhà)c chan an hon 4:cho be an theo gio gia (nhà)c nhat dinh de hinh thanh thoi quen "den gio` an cơm' 5:mua môt âmi ba`n ăn danh riêng cho be . dung cho bé vua` an vua` choi vua` xem ti vi ............. se gay chan ăn cho be lam`theo nhung nguyen tac nhu vay . ban se thay bé an uong 1 âmch khoa hoc hon . con` vê` vân dê` nâu an minh` cung bất thuoc accursed khéo nấu ăn cho lắm . nhung ma` ban thu vao` hô` sơ của mình xem . minh` cung (nhiều) đa từng ra câu hỏi o mang hói va đáp về cách nấu ăn . co rất nhiều câu trả loi` bổ ích của nhiêu` ban đấy . nhung theo kinh nghiêm cua riêng minh` . ban nen biet con gai ban co so thich vi co be thich an bôt , nhung co be thich an chao hon . lắm bắt chắc duoc so thich cua be . ban se re rang hon .ban nen an thu nhung mon do chính ban nấu . ban thấy ngon thi be se thay ngon . dung bao gio` đổ đống tất cả vao` nau theo kiểu nhiều dinh duong se lam` be mát cảm tinh` o lần sau day! hy quên kinh nghiêm cua minh` giup ich duoc cho ban ................. chuc be nha `ban hay an chong lon

Jamon

Bé nhà bạn 13tháng-cân nặng đủ là 11kg.(như thế là hơi gầy một chút).Bạn chú ý cho con ăn đầy đủ dưỡng chất gồm các nhóm:bột đường,đạm,vitamin,chất béo.Bạn có thể tham tiềmo thực đơn bằng cách mua các đĩa CD dạy nấu ăn cho trẻ để thực hành hay cũng có thể đến khđen tối cho bé tại khoa dinh dưỡng của bệnh viện Nhi cùng để được các chuyên gia (nhà) tư vấn về cách chăm nom trẻ .

Bạn thân mến! chăm nom trẻ là cả một quá trình cần sự nhẫn nại và chịu khó của cáời mẹ,con to khỏe một phần nhờ đề kháng tốt,ăn giỏi nhưng quan trọng là sự chăm nom của mẹ.Bé của bạn hay (nhiều) đau ốm là vất vả cho bạn lắm nhưng vì tương lai con cyêu ,bạn cố gắng lên nhé.Chúc bạn có nhiều niềm vui trong chuyện chăm nom trời thần bé bỏng của mình!

Brad

bạn thử đến trung tâm dinh dưỡng thữ xem.chỗ đó cáời ta sẽ chỉ dẫn bạn cách cho và nấu ăn.đất chỉ ở 180 lê văn sỹ phường 10 quận phú nhuận.

Các chủ đề có liên quan khác