Brady

em làm vài bài tập có dùng hàm & để nối , nhưng thật sự em kô hiểu rõ ràng công dụng của & ,hiểu lờ mờ , ai có kinh nghiệm chia sẽ , cho ví dụ luôn giúp em được hem!

Teithi

Dấu "&" là một toán hi sinh trong excel chứ bất phải là hàm đâu bạn. Công dụng của nó là nối chuỗi ký tự.

Gow

Trích: Nguyên văn bởi pecry ví dụ cụ thể cho em được hem! Trời đất ơi, cái này bạn tự mình thí nghiệm láy cũng ra, cần gì ví dụ!Cell A1 bạn gõ chữ BÁCCell B1 bạn gõ chữ HỒCell C1 bạn gõ công thức =A1 & " " & B1Enter 1 phát xem nó ra cái gì

Dino

Trích: Nguyên văn bởi pecry vậy thì ai ma chã biết ! ngoài như vậy còn gì nữa kô? Đã gọi là nối chuỗi thì nó chỉ có tác dụng nối các chuỗi lại với nhau làm ra (tạo) thành một chuỗi có nghĩa theo yêu cầu của người sử dụng. Nếu vừa biết rồi thì bất cần hỏi nữa.Thân

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D tìm hiểu công nghệ nén ảnh jpeg, chuẩn jpeg và các loại jpeg. thử nghiệm ứng dụng cụ thể Công nghệ thông tin 0
D ứng dụng một số công cụ trực tuyến vào việc dạy và học tiếng anh Ngoại ngữ 0
D Hoàn thiện định vị sản phẩm của công ty trên thị trường mục tiêu tại công ty Dụng Cụ Cắt và Đo Lường Cơ Khí Luận văn Kinh tế 0
D SKKN bước đầu sử dụng công cụ mạng xã hội để hỗ trợ dạy học dự án một số bài trong chương trình sinh học phổ thông Luận văn Kinh tế 0
T Có thể bạn cần: Công cụ ứng dụng cách tính điểm thi tốt nghiệp THPT 2018 Hỏi đáp Tin học 0
H Tổ chức hạch toán kế toán vật liệu, công cụ dụng cụ tại công ty khoá Minh Khai Luận văn Kinh tế 0
A Hoàn thiện hạch toán kế toán nguyên vật liệu và công cụ dụng cụ tại Nhà máy thuốc lá Thăng Long Luận văn Kinh tế 2
W Hạch toán kế toán nguyên vật liệu, công cụ dụng cụ ở công ty công trình giao thông Vĩnh Phúc Luận văn Kinh tế 0
J Hoạch toán TSCĐ với việc nâng cao hiệu quả sử dụng TSCĐ ở Công Ty Dụng Cụ Cắt và Đo Lường Cơ Khí Luận văn Kinh tế 0
C Hạch toán TSCĐ với việc nâng cao hiệu quả sử dụng TSCĐ ở Công Ty Dụng Cụ Cắt và Đo Lường Cơ Khí Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác