Badden

hic, bên cty mình làm theo chứng từ ghi sổ. bạn vào khai báo thông tin DN rùi vào bt bạn à. k cần pass đâu. Ấn enter là được mà

Bickford

Trích: Nguyên văn bởi minhhuong08 hic, bên cty mình làm theo chứng từ ghi sổ. bạn vào khai báo thông tin DN rùi vào bt bạn à. k cần pass đâu. Ấn enter là được mà thế e phải khai báo thông tin doanh nhiệp o đâu vậy. vì em cài đặt rùi nhưng khi kích vào không mở được nó hiện lên trong đó có ô mật (an ninh) khẩu nũa nhưng em đánh mật (an ninh) khẩu vào nó báo là kết nối không thành công. giúp em với

Milbyrne

Trích: Nguyên văn bởi anh-kt thế e phải khai báo thông tin doanh nhiệp o đâu vậy. vì em cài đặt rùi nhưng khi kích vào không mở được nó hiện lên trong đó có ô mật (an ninh) khẩu nũa nhưng em đánh mật (an ninh) khẩu vào nó báo là kết nối không thành công. giúp em với Em bất phải gõ mật (an ninh) khẩu vào đâu mà chỉ enter là được mà.

Penn

Mình dowload rồi nhưng mở ra phần mềm cứ đòi chọn cơ sở dữ liệu, chỉ mình cách làm với các bạn ơi.

Cuithbrig

Trích: Nguyên văn bởi hangna Mình dowload rồi nhưng mở ra phần mềm cứ đòi chọn cơ sở dữ liệu, chỉ mình cách làm với các bạn ơi. Sau khi cài đặt xong, bạn nhấp đúp vào biểu tượng trên màn hình, có ô ng dùng và mật (an ninh) khẩu, bạn enter nó hiển thị thông báo khởi làm ra (tạo) cơ sở dữ liệu, bạn đóng cái này đi, sẽ hiện ra thông tin về cty tại đây bạn sửa thành cty bạn thôi, chọn chính sách kế toán, làm theo hướng dẫn( ô tiếp theo ý) và vào làm chuyện bt mà.

Dunleigh

Sau khi cài đặt xong, nhấp đúp vào biểu tượng trên màn hình, có ô ng dùng và mật (an ninh) khẩu sau do enter nó hiển thị thông báo khởi làm ra (tạo) cơ sở dữ liệu, đóng cái này đi, sẽ hiện ra thông tin về cty tại đây e sửa thành cty rùi, chọn chính sách kế toán, làm theo hướng dẫn( ô tiếp theo ý) và vào làm chuyện bt mà.e vừa làm y wậy mà sao k dc?
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
pác nào biết chỉ jiúp e với?????????thanks nhiều!!!!!!!!!!!!
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
hiên nay e đag làm đề tài tốt nghiệp:kế tóan tiêu thụ sản phẩm và phân tích hoạt động kinh doanh.A,c nào có đề tài mẫu đó có thể send cho e được k ???

jpow_vn

sao cứ hỏi cập nhật dữ liệu hoài bất vào được phần mềm?

Sully

Mình đang xài thử. Nhưng hơi kỳ.VD cuối tháng mình kết chuyển tk 4212 còn số dư bên nợ và bảng cân đối thì cân, qua tháng sau thì TK này bất có số dư đầu kỳ làm cho bảng cân đối bất cân gì hết.bác nào đã xài rồi chỉ minh với.cám ơn rất rất rất nhiều
lick chuột vào Đăng nhập là được, bất cần gõ mật khẩu, ở đó có 02 lọai dữ liệu, một là dữ liệu mẫu, hai là dư liệu chính tuức, dữ liệu mẫu để tham khảo còn dữ liệu chính thức là bạn nhập thông tin của DN bạn vào.chúc thành công nhé

Các chủ đề có liên quan khác